ถ้าเจอ internal link ที่มีปัญหาคลิคแล้วตาย อ่านวิธีแก้ขั้นต้นครับ

ลิงค์หน้านี้ไปที่เฟซบุ๊คของคุณ Share
Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
มีกระทู้เก่า Save ไว้จะมา post ยังไงได้ครับ
Fri-9-Oct-2009, 07:05,
มีกระทู้เก่า Save ไว้จะมา post ยังไงได้ครับ
พอดี ได้Save ไว้ เป็น Html
ใน 1 กระทู้ที่ file html document 1 file กับ 1 folder
อยากเอามาแปะ ให้ไว้ดูกัน เป็นmeeting patid หลายปีแล้ว
(ผมยังไม่ได้เข้า บอร์ดนี้เลยมั้ง) มีรูปสมาชิก หลายๆ คนเยอะครับ
อจ.patchara ได้ post ไว้ ผมเห็นมีรูปสมาชิกเยอะ ดีเลย
Save ไว้ในเครื่อง อยากมาแปะ ไว้ในห้อง meeting แต่ทำไม่เป็น
ขอคำแนะนำ ด้วยนะครับ .........
Fri-9-Oct-2009, 19:53,
RE: มีกระทู้เก่า Save ไว้จะมา post ยังไงได้ครับ
ต้อง copy ออกมาเป็น text แล้วมา paste น่ะครับ
ดูตัวอย่างจากในห้องสมุด
Fri-9-Oct-2009, 20:52,
RE: มีกระทู้เก่า Save ไว้จะมา post ยังไงได้ครับ
หรือไม่ก็โพสเฉพาะรูปก็ได้นี่ครับ จ่าหนอน Smile_big
Sat-10-Oct-2009, 16:57,
ดีจังครับ อยากดูด้วย
Wed-14-Oct-2009, 19:51,
มาอยากดูด้วยคนค่ะ^______________________^
..Ceuillez les fleurs et les fruits de la jeunesse- Pierre Ronsard

.... Music is visible for ones who appreciate it....Dance

Forum Jump:

Quick Theme: