ถ้าเจอ internal link ที่มีปัญหาคลิคแล้วตาย อ่านวิธีแก้ขั้นต้นครับ

ลิงค์หน้านี้ไปที่เฟซบุ๊คของคุณ Share
Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอเชิญสปอนเซอร์ แสดงความจำนงสนับสนุนกิจกรรมมีตติ้งครับ
Tue-25-Aug-2009, 11:03, (This post was last modified: Thu-27-Aug-2009, 20:38 by pt.)
ขอเชิญสปอนเซอร์ แสดงความจำนงสนับสนุนกิจกรรมมีตติ้งครับ
เรียนสปอนเซอร์ทุกท่านครับ

กิจกรรมมีตติ้งที่จะมาถึงนี้ ทางกลุ่มผู้จัดงานเห็นว่าน่าจะมีช่วงรีวิวสินค้าที่ท่านทั้งหลายมีจำหน่ายอยู่ (หรืออาจจะไม่มีจำหน่ายแต่อยากรีวิวก็ได้ไม่ว่ากัน) เพื่อจะเป็นประโยชน์แก่เพื่อนๆนักดนตรีและผู้สนใจทั้งหลายในเวบนี้ ก็เลยอยากจะขอเชิญชวนสปอนเซอร์ทุกท่าน หากท่านมีความประสงค์จะสนับสนุนโดยการดังต่อไปนี้ ไม่ว่าอย่างเดียวหรือหลายอย่างก็ได้ตามที่ท่านสะดวก

- ส่งตัวแทนของร้านท่านมาทำการแนะนำ สาธิต ประชาสัมพันธ์ผลิตภัณฑ์ ที่น่าจะเป็นประโยชน์แก่เพื่อนๆสมาชิก
- สนับสนุนอุปกรณ์เครื่องดนตรี เครื่องเสียง หรือของเล่นต่างๆ เพื่อช่วยให้งานสังสรรค์ช่วงกลางคืนมีสีสรรยิ่งขึ้น
- สนับสนุนของขวัญ ของแจก ของที่ระลึกต่างๆ
- หรือสนับสนุนทุนทรัพย์ช่วยเหลือค่าใช้จ่ายในงาน

รบกวนแสดงความจำนงได้ที่
- TheChat (ฉัตร) : 0-8184เก้า-76สาม5 (พิมพ์แบบนี้เพื่อกันบอตมาสแกนนะครับ)
- Nupho (พี่อ้น) : 0-81หก55-5สาม37
- pt (ป๋าติ๊ด) : 0-83แปดๆๆ2007....(ของผมไม่ต้องโทรมั๊งครับ พ๊มอยู่บั้นนอก)

สำหรับช่วงเวลาในการแนะนำสินค้า จะเป็นช่วงหัวค่ำต่อจากการบรรยาย โดยมีเวลาให้ร้านละประมาณ 20 นาที (เวลาอาจเปลี่ยนแปลงได้ขึ้นอยู่กับจำนวนร้านที่จะมานำเสนอ) โดยท่านสามารถตั้งบูธ / แผ่นป้ายโฆษณา / ตราสัญลักษณ์ของร้านท่านได้ตามสมควรครับ

จึงเรียนมาเพื่อโปรดแซ่บบบ
Tue-25-Aug-2009, 13:31, (This post was last modified: Tue-25-Aug-2009, 13:34 by nupho.)
RE: ขอเชิญสปอนเซอร์ แสดงความจำนงสนับสนุนกิจกรรมมีตติ้งครับ
ขอชื้แจงให้ชัดเจน เป็นภาษาชาวบ้าน

เราจัดมีตติ้งเพื่อให้สมาชิกมาพบมาเจอกัน
และอยากให้คนที่มางาน ได้ความรู้ติดตัวกลับบ้านไปบ้าง ไม่ใช่เมาอย่างเดียว ตื่นมาลืมหมด

เราอยากให้ร้านค้า ที่ลงแบนเนอร์กับเรา เข้ามาร่วมกิจกรรมด้วย
เพราะมีสินค้าของจริง ให้จับให้ลอง ไม่ใช่เห็นแต่รูปจากจอคอมอย่างเดียว
การได้ใช้ หรือดูการใช้อุปกรณ์จริง ก็เป็นประสบการณ์ที่ดีของน้องๆสมาชิก

ดังนั้นเราจึงอยากให้มาร้านทั้งหลาย มาสาธิต มาบอก tip วิธีใช้อุปกรณ์
หรือเอาของแพงๆ ตัวเป็นๆ มาให้เราลูบๆคลำๆ บิวด์กิเลสกัน

ขอให้มาร่วมงานก็พอ
ส่วนเรื่องการสนับสนุน อยู่ที่ความพอใจของท่านเอง เราไม่เรียกร้อง

ถ้าไม่สะดวกสนับสนุนปัจจัย ท่านไม่ต้องออกอะไรทั้งสิ้น
ยกของมาให้พวกเราดู เราก็ดีใจแล้ว

ถ้าอยากช่วยสนับสนุนก็ สนับสนุนมาเรายินดีรับ
ไม่ต้องเป็นเงินก็ได้
เป็นของเล็กๆน้อยๆ เช่นเสื้อยืด หมวก สายแจ๊ค พวงกุญแจ หรือของที่ระลึกจากสินค้านั้นๆ เช่นthumb driveมีสกรีนโลโก้ ดิจิดีไซน์ อะไรประมาณนี้ยิ่งดี
จะได้กระจายไปได้กันหลายๆคน
Thu-27-Aug-2009, 13:18,
RE: ขอเชิญสปอนเซอร์ แสดงความจำนงสนับสนุนกิจกรรมมีตติ้งครับ
ผมได้ส่งจดหมายเวียน(หัว)ออกไปให้ทั้ง 6 banner เรียบร้อยแล้วครับ
ทั้ง Email และ PM......... Smile_big
Thu-27-Aug-2009, 14:04,
(Thu-27-Aug-2009, 13:18)pt Wrote: ผมได้ส่งจดหมายเวียน(หัว)ออกไปให้ทั้ง 6 banner เรียบร้อยแล้วครับ
ทั้ง Email และ PM......... Smile_big

มิน่า....เงียบกันหมดเลย...Beathead
Thu-27-Aug-2009, 14:16,
แสดงว่าเวียนหัวจริงๆ Brrrr
[Image: namnao-crop-small.png]
Thu-27-Aug-2009, 15:18, (This post was last modified: Thu-27-Aug-2009, 15:23 by pt.)
มีตอบมาแล้วเป็น 1 PM และอีก 2 อีเมวครับ....เรียงตามลำดับ..ดังนี้

PM:
proplugin Wrote:ครับป๋าโทรหาพี่อ้นแจ้งความจำนงเรียบร้อยครับ โดยเอาเป็นว่าถ้าขาดเหลืออะไรก็แจ้งมาได้เลยครับ ถ้าผมไม่มีก็จะหามาให้ครับผม โดยตรงนี้ช่วยๆกันนะครับ ไม่ต้องให้ credit ครับ ช่วยในฐานะสมาชิกครับ ส่วนเรื่องของไปทดลองเล่นกันผมก็จเอาไปไว้ตรงมุมของ proplugin เอาครับ

E-Mail:
audital pro Wrote:สวัสดีค่ะ คุณป๋า..
เข้าไปอ่านในบอร์ดมาแล้วเหมือนกันค่ะ
ขอหารือกับทางทีมงาน จะแจ้งสัปดาห์หน้า นะคะ เพราะช่วงนี้งานมากมายเลยค่ะ
ขวัญ

music2home Wrote:สวัสดีครับ ป๋า

ผมสนับสนุนกลองกับ Digital Mixer กับตู้ลำโพงให้ได้นะครับ ไม่รู้ว่า Scope งานใหญ่ขนาดไหนครับ มีอะไรให้ช่วยก็ยินดีมากครับ

อาร์ต

ทีมงานทางเมืองบางกอกช่วยประสานด้วยนะครับ

ทาง KIMLENG audio อ้นแจ้งมาว่าติดต่อโดยตรงกับอ้นแล้ว
Sun-13-Sep-2009, 09:03,
อันนี้ของ audital pro ครับ ตอบมานานแล้ว แต่ผมไม่ได้เข้าเน็ตเลย ต้องขออภัยมาณ.ที่นี้

Quote:เรียน คุณป๋า..
ขอโทษด้วยค่ะ ที่ส่งอีเมลล์มาช้า
เนื่องจาก ส่งไปแล้วมันไม่ไป เราก็ไม่ได้เช็คให้ดี

ทาง ออดิทอลโปร จะไป 2 คนคือขวัญ กับ เซลล์อีกคน ชื่อ ดิฟค่ะ
ซึ่งในงาน จะมีไมค์ Heil นำไปแสดง พร้อมกับ วีดีโอสาธิต Nord โดยพี่ปุ้ม พงศ์พรหม สนิทวงศ์ ณ อยุธยา และนำ สินค้าตัวจริงไปให้ลองเล่นกันด้วย
ไมค์ และ Nord เอาไปร่วมใช้ได้ค่ะ

พร้อมกับ มีของไว้แจกเล็กน้อยค่ะ

ขอบคุณมากนะคะ

ขวัญ
Thu-29-Oct-2009, 19:42, (This post was last modified: Thu-29-Oct-2009, 19:43 by nupho.)
ครั้งหน้า ออดิทอลโปร อย่าลืม
ส่งน้องขวัญมาอีกนะครับ

ชงเหล้าเข้มโคด
เมากันปลิ้น
กร๊ากๆๆๆ

Forum Jump:

Quick Theme: