ถ้าเจอ internal link ที่มีปัญหาคลิคแล้วตาย อ่านวิธีแก้ขั้นต้นครับ

ลิงค์หน้านี้ไปที่เฟซบุ๊คของคุณ Share
Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เพลงเพื่อผู้มีพระคุณ
Thu-27-Aug-2009, 02:12,
RE: เพลงเพื่อผู้มีพระคุณ
อืมมมมม

ผมว่าเนื้อเพลงยังไม่แข็งแรงคับ
พูดกว้างไปหน่อย แล้วก็ง่ายไปด้วยคับ

ความน่าสนใจไปอยู่ที่การใช้เสียงร้องเด็กหลายคนแบ่งกันร้อง
แต่เอ๊ะ...พี่เค้าถามถึงเรื่องมิกส์ไม่ใช่เหรอ.....

ขอโต้ดค้าบบบบบ (มั่วอีกแร้ว)
Fri-28-Aug-2009, 09:58,
มาฟังเสียงเด็กร้องเพลงค่ะ Smile
น่ารักนะคะ (ขอโทษนะคะ ไม่ได้ช่วยอะไรเลย Smile_big )
Sun-30-Aug-2009, 09:59,
อืม..ยังมีหลายท่านฟังอยู่
ต้องขอบคุณทุกๆ ความเห็นครับ ซึ่งที่ทุกท่านติ มานั้นเป็นเรื่องจริง ทั้งเนื้อร้องที่กว้างไป ดนตรีที่ยังไม่ค่อยดี เสียงร้องที่ยังไม่ลงตัว ฯลฯ แต่ผู้มีประสบการณ์น้อยอย่างคงจะแก้ไขได้ลำบาก เพราะข้อจำกัดมีมากมาย สุดผมจะสามารถแก้ไขได้ แต่จะพยายามใหม่ในเพลงต่อ ๆ ไป ขอบคุณทุกกำลังใจครับ

Forum Jump:

Quick Theme: