ถ้าเจอ internal link ที่มีปัญหาคลิคแล้วตาย อ่านวิธีแก้ขั้นต้นครับ

ลิงค์หน้านี้ไปที่เฟซบุ๊คของคุณ Share
Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กลัีบมาทิ้งฉันที- jao ^_^
Fri-14-Aug-2009, 03:08, (This post was last modified: Fri-14-Aug-2009, 03:17 by jao.)
กลัีบมาทิ้งฉันที- jao ^_^
เขียนตอนอกหักช้ำรักอย่างรุนแรงครับCry1ช่วยแนะนำด้วยครับ

กลับมาทิ้งฉันที

เป็นอย่างไร สบายดีไหม นานแค่ไหนที่ไม่เจอ ฉันก็รู้ว่าเธอไปดี
ที่วันนี้ ฉันมาหา แค่มาขอเธอสิ่งหนึ่ง ซึ่งฉันรู้่เธอทำได้ดี

ฉันต้องการจะหยุดรักเธอ ฉันเลยอยากที่จะขอเธอ

*กลับมาทิ้งฉันที (ทำอย่างที่เคย)
กลับมาทิ้งฉันที (ซ้ำตรงที่เดิม)
กลับมาทิ้งอีกทีให้ฉันเจ็บกว่านี้
จะได้หยุดรักเธอเสียที

ให้เวลา นั้นรักษา นานเท่าไรก็ไม่หาย ยังไม่ลืมเรื่องเธอเสียที
ลองเปิดใจ คบกับใคร หวังจะให้มันคลี่คลาย ก็ไม่มีอะไรที่ดี

หาหนทางจะหยุดรักเธอ เหลือแค่ทางที่ต้องขอเธอ

http://www.imeem.com/people/748ZnvE/musi...ee-mp3mp3/
Fri-14-Aug-2009, 04:31,
RE: กลัีบมาทิ้งฉันที- jao ^_^
อันนี้ก็ชอบครับ Smile

ปล. กดเข้ามาดู เพราะชื่อเพลงคุ้นๆ (เหมือนอยู่ใน Compilation ชุดที่ 3 อะไรสักอย่าง Beathead)
ที่แท้ก็... พี่จ้าวนี่เอง.. อุ๊บส์!! Scared
Fri-14-Aug-2009, 04:39,
เพราะดีครับ แต่ว่าเสียงร้องตั้งใจจะให้มันออกมาแบบนี้เหรอ
เสียงมันเหมือนพุดในโทร.
Sun-8-Nov-2009, 23:48,
ดนตรีเพราะ แต่ฟังร้องมันไม่ค่อยชัดนิดนึงนะครับ แต่เพลงเศร้าที่ออกมาจากตัวเอง ถ้าเราอินกะมันจริงๆก็ถือว่าดีมากแล้วครับ
Wed-11-Nov-2009, 04:21,
เพราะครับผม

อารมณ์ได้เลยน่ะ อ่อ เสียงร้องมันเบาไปนิดนึงน่ะ แต่เยี่ยมแล้วครับ

Forum Jump:

Quick Theme: