ถ้าเจอ internal link ที่มีปัญหาคลิคแล้วตาย อ่านวิธีแก้ขั้นต้นครับ

ลิงค์หน้านี้ไปที่เฟซบุ๊คของคุณ Share
Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ผลการประชุมเตรียมงานมีตติ้งใหญ่ช่วงสัมนา
Mon-10-Aug-2009, 10:00, (This post was last modified: Wed-12-Aug-2009, 13:16 by pt.)
ผลการประชุมเตรียมงานมีตติ้งใหญ่ช่วงสัมนา
จากการประชุมกันอย่างเคร่งเครียดจนถึงตี 3 ครึ่ง ก็ได้ผลออกมาดังนี้

หัวข้อการบรรยายทั้งหมด 4 หัวข้อ

1. road map โดยคุณต้อสวัสดี
2. when we make a theme โดยคุณชันษา
3. การศึกษาด้านดนตรีในต่างแดน โดยคุณกานต์ MusikBank
4. Analog synthesizer anatomy โดยคุณเดย์ Echoes

หลังจากจบ 4 หัวข้อนี้แล้ว
จะเป็นช่วง แนะนำสิ่งที่น่าสนใจ จาก สปอนเซอร์ ทั้ง6 แบนเนอร์ ที่อยู่ด้านบนกระทู้เราครับ
ให้เวลาประมาณ รายละ 20 นาที ยืดหยุ่นได้
ร้านไหนต้องการเอาอะไรมาให้พวกเราลองเล่น โพสต์บอกไว้ได้เลยครับ
Mon-10-Aug-2009, 10:02,
RE: ผลการประชุมเตรียมงานมีตติ้งใหญ่ช่วงสัมนา
เยี่ยม ครับ งานนี้ไม่ได้ไปคงเสียใจ แน่นอน อิอิ

ฮิ้วๆๆ
Mon-10-Aug-2009, 11:48,
RE: ผลการประชุมเตรียมงานมีตติ้งใหญ่ช่วงสัมนา
เห็นชื่อหัวข้อ 4 แล้ว อื้อหืออออ กายวิภาคศาสตร์แห่งการสังเคราะห์เสียงแบบสัญญาณลักษณะต่อเนื่อง

[Image: portable88s.jpg]
Mon-10-Aug-2009, 11:54,
ทุกหัวข้อสุดๆ เลยครับ Smile_black
Mon-10-Aug-2009, 13:11, (This post was last modified: Mon-10-Aug-2009, 13:12 by ohm4u.)
หัวข้อที่ 3 การทำงานในร้านอาหารระหว่างศึกษาต่อต่างประเทศหรอครับ.. :p

หัวข้อสุดท้าย ถ้าได้ Moog มาวางแสดงประกอบการบรรยายได้ แจ๋วเลยครับ ^_^
ธุรกิจที่บ้านนะครับ.. ขออนุญาติแปะไว้หน่อย เพื่อ google ranking
PATEX ที่นอนยางพาราธรรมชาติ
Mon-10-Aug-2009, 14:47,
ครับ ผลการประชุมสรุปว่า อาทิตย์หน้าเราจะประชุมกันต่อ Laugh Laugh2
[Image: namnao-crop-small.png]
Mon-10-Aug-2009, 16:34,
(Mon-10-Aug-2009, 11:48)echoes Wrote: เห็นชื่อหัวข้อ 4 แล้ว อื้อหืออออ กายวิภาคศาสตร์แห่งการสังเคราะห์เสียงแบบสัญญาณลักษณะต่อเนื่อง

อ๊าาาาา.....ปลาติดเหยื่อพอดี Laugh2
ผมว่าคนที่เหมาะสมสำหรับ topic นี้...ก็มีคุณ echo,คุณหมอ captian nemo,ท่าน ผจก.KBKB นี่แหละครับ

ทาบทามไว้ล่วงหน้าเลย Smile_big จะลามปามไปจนถึง FM Architechture ก็ได้นะครับ...ตำรวจไม่จับ Laugh2
Tue-11-Aug-2009, 00:00, (This post was last modified: Tue-11-Aug-2009, 00:08 by nupho.)
พี่ต้อ
ล็อคคอนังสี่ปุ่มไว้เลยครับ
------
ลืมลงช่วงการแนะนำ ของใหม่
จากสปอนเซอร์ ผู้มีอุปการะคุณ ติดแบนเนอร์กับเราซะงั้น

เพิ่มเติมให้ด้านบนแล้วครับ
Tue-11-Aug-2009, 00:21,
อ้ากๆๆๆ....ดูหัวข้อแล้วใครไม่ได้ไปรับรองเสียใจไปตลอดปีแน่ ๆ SmileP
Tue-11-Aug-2009, 00:24,
โดยส่วนตัวรู้สึกว่าทุกครั้งที่บรรยายมักจะมาทางวิชาการ ไม่ก็ความรู้ประสบการณ์แลกเปลี่ยนกัน แต่มักไม่ค่อยมีหัวข้อเกี่ยวกับศิลปะ จิตวิญญาณ เชิงแนวคิด ไอเดียที่เป็นเชิง Fine Art จริงๆ มันดีทุกหัวข้อเลยนะครับ แต่ถ้าจะให้ครบน่าจะเพิ่มเติมทางด้านนี้บ้างนะครับ (สงสัยเป็นการส่วนตัว 55) Smile_black

Forum Jump:

Quick Theme: