ถ้าเจอ internal link ที่มีปัญหาคลิคแล้วตาย อ่านวิธีแก้ขั้นต้นครับ

ลิงค์หน้านี้ไปที่เฟซบุ๊คของคุณ Share
Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เจ้าหญิงเวอร์ชั่นJazzครับ ให้สาวๆในบอร์ดนี้ทั้งหมด
Mon-29-Jun-2009, 19:01, (This post was last modified: Mon-29-Jun-2009, 19:09 by similan.)
Fav24  เจ้าหญิงเวอร์ชั่นJazzครับ ให้สาวๆในบอร์ดนี้ทั้งหมด
ส่วนบอร์ดอื่นก็แล้วแต่วัยวุฒิกันละที่นี้

สามชิ้น สามคน ครับ เล่นกันไว้กับพี่ๆที่นี่นานแล้ว ดิบมากเลยขอบอก ใช้เวลา arrange นานมากครับ 10 นาทีพอ เสร็จปุ๊ปก็มาอัดเลยซะงั้น ความยาวประมาน 6 นาทีกว่านะครับ(ทนฟังหน่อยนะ)

เจ้าหญิง แบบ Jazzzzzzzzzz กดตรงนี้เลยครับ

DrumsBeathead

[Image: ynx45.jpg]
[Image: j99183.png]
everyend has a new beginning...Justbecuz.ฟัง
everyblink snapped a moment..Multiply ดู
Wed-1-Jul-2009, 13:35,
RE: เจ้าหญิงเวอร์ชั่นJazzครับ ให้สาวๆในบอร์ดนี้ทั้งหมด
สนุกดีคับ
Wed-1-Jul-2009, 20:23,
RE: เจ้าหญิงเวอร์ชั่นJazzครับ ให้สาวๆในบอร์ดนี้ทั้งหมด
Drums แจ๋วจริง
Wed-1-Jul-2009, 21:16,
Fav24  RE: เจ้าหญิงเวอร์ชั่นJazzครับ ให้สาวๆในบอร์ดนี้ทั้งหมด
Hip ชอบจังคะ เวอชั่น Jazz เนี่ยะ ขอบคุณ คุณ similan มากมายคะ
ที่มอบให้สาวๆ ในบอร์ดนี้ (ถึงจะสาวเหลือน้อยก็เถอะ )อิอิอิ Kiss
Wed-1-Jul-2009, 21:53,
(Wed-1-Jul-2009, 21:16)Raya Wrote: Hip ชอบจังคะ เวอชั่น Jazz เนี่ยะ ขอบคุณ คุณ similan มากมายคะ
ที่มอบให้สาวๆ ในบอร์ดนี้ (ถึงจะสาวเหลือน้อยก็เถอะ )อิอิอิ Kiss

อย่าพูดอย่างน้าน...ไม่จริ๊ง ไม่จริงBeathead
Onion50
Wed-1-Jul-2009, 22:04,
โอ้วววว ดิบ จอร์จ

ดีครับ อย่างน้อยโลกก็ได้มีสิ่งสร้างสรรค์เกิดขึ้นครับ ตามผลงานคุณ similan เสมอ ครับ Smile
หากชีวิตไม่ได้อยู่เพื่อความรัก
ฉันจะมีชีิวิตอยู่เพื่อดนตรี
Wed-1-Jul-2009, 23:41,
เพราะจัง ^________________________________^

ส่วนตัวชอบเพลงนี้อยู่แล้วด้วยล่ะ....^____________^
..Ceuillez les fleurs et les fruits de la jeunesse- Pierre Ronsard

.... Music is visible for ones who appreciate it....Dance
Thu-2-Jul-2009, 12:00,
ดิบจริงๆด้วยครับ แต่อารมณ์ แจ็สมากๆ ครับ
Fri-3-Jul-2009, 04:39,
เสียงร้องเพี้ยนจังครับ ผมว่าควรจะ transpose สูงขึ้นมาอีกหน่อยนะ
Fri-3-Jul-2009, 13:21,
อ๋อครับ อย่างที่บอกไว้่่ มาใส่กันสดๆเสียงร้องก็เลยออกมาซะดีเลยหุหุ
อยากทำใหม่แต่คงไม่มีโอกาศแล้วครับเพราะแยกย้ายกันไปหมดแล้ว เศร้าCry1

Forum Jump:

Quick Theme: