ถ้าเจอ internal link ที่มีปัญหาคลิคแล้วตาย อ่านวิธีแก้ขั้นต้นครับ

ลิงค์หน้านี้ไปที่เฟซบุ๊คของคุณ Share
Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รบกวนขอโน้ตเพลงหน่อยนะครับ
Sun-28-Jun-2009, 20:02,
Music24  รบกวนขอโน้ตเพลงหน่อยนะครับ
คือผมอยากได้โน้ต เพลงพระราชนิพนธ์(ไม่แน่ใจเขียนถูกไหม) ยามเย็น น่ะครับ
พอจะมีใครมีแบ่งปันบ้างไหมครับ? หรือถ้ามีเพลงอื่นๆ แนะนำที่น่าจะเอาไว้หัดเล่นเป็นแบบฝึก เพราะๆ ช่วยแนะนำทีนะครับ คือผมกำลังหาเพลงไว้ฝึกเล่น บลูส์เปียโน อยู่(พึ่งหัดน่ะครับ)

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ Biker
Tue-30-Jun-2009, 16:14,
RE: รบกวนขอโน้ตเพลงหน่อยนะครับ
มีแต่แบบเป็น 4-part chorus

กับเป็น full score ของ wind symphony อ่ะ (แต่อยู่ที่รุ่นน้อง ถ้าจะเอาต้องไปควานหาตัวมันอีกสักพักนึง) Brrrr
[Image: namnao-crop-small.png]
Thu-2-Jul-2009, 01:35,
RE: รบกวนขอโน้ตเพลงหน่อยนะครับ
หนังสือเพลงพระราชนิพนธ์ มีขายนี่แต่ไม่รู้ที่ไหน( อ้าวแล้วเจ๋อมาตอบทำไมนะเรา) เคยเห็นอะ
Fri-3-Jul-2009, 01:56,
กำ มีขายที่ไหนใครพอจะทราบไหมครับ
Fri-3-Jul-2009, 11:44,
อยากได้แบบยังไงอ่ะ melody+chord+เนื้อ อะไรงี้เหรอ ถ้าแค่นั้นแล้วต้องรีบใช้เดี๋ยวเขียนให้ก็ได้
Sat-4-Jul-2009, 15:33,
อ่าถ้าไม่เป็นการรบกวนพี่ฉัตรจนเกินไปก็ขอรบกวนซักนิดนะครับ

ไม่ต้องรีบก็ได้ครับ เพราะผมจะเอามาไว้หัดเล่นน่ะครับ

(เอ่อ..โน้ตเปียโน ถ้าได้นี่ก็แจ๋วเลยครับ)
Sun-5-Jul-2009, 13:12,
ในนี้ก็มี http://www.chaoprayanews.com/2009/02/07/...%E0%B8%A2/

(ที่มันเป็น character แปลกๆเพราะชื่อไฟล์มันเป็นภาษาไทย)
Fri-24-Jul-2009, 12:02,
ถ้าเป็น note piano จะเห็นเป็นเล่มน่ะค่ะ
ขายที่ร้านโครงการหลวงที่siam discoveryค่ะ
แต่ไม่แน่ใจว่ายังมีอยู่อีกหรือป่าวนะคะ เพราะว่าซื้อมานานมากแล้วค่ะ
เค้าทำปกใหม่ไฉไลกว่าเดิมค่ะ Smile

Forum Jump:

Quick Theme: