ถ้าเจอ internal link ที่มีปัญหาคลิคแล้วตาย อ่านวิธีแก้ขั้นต้นครับ

ลิงค์หน้านี้ไปที่เฟซบุ๊คของคุณ Share
Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ลองเอามาฝากกับเค้ามั้ง
Sat-30-May-2009, 02:52,
ลองเอามาฝากกับเค้ามั้ง
อิอิ

http://www.imeem.com/people/1CoUu2D/play...-playlist/
Sat-30-May-2009, 08:58,
RE: ลองเอามาฝากกับเค้ามั้ง
มันมาก เรียบเรียงได้ดีมาก
mix ได้เจ๋งดีครับ balance เยี่ยม
กระเดื่องนี่ปึ้กๆๆๆ เลย
กีต้าร์นี่อย่างมัน

ซาวด์โดยรวมเยี่ยมๆ
แต่ทึบไปนิดนึงสำหรับลำโพงผมนะ

ร้องมีแอบเพี้ยนบ้าง น่าจะจูนอีกนิดนะครับ
จะฟังดีกว่านี้มากมายครับ
ทุกอย่างต้องแก้ที่สาเหตุ

[Image: th_punchokjump.gif]
Sat-30-May-2009, 15:35,
ดีคับๆ ลองมิ๊กให้เคลียอีกหน่อยมาเตอริ่งเนียนๆ จะแจ๋วมาก Drums
Tue-2-Jun-2009, 22:50,
I like the music krub. The mix is nice. The guitarist is quite skilled. I feel that some word pronunciation is a little strange to my taste. (You changed the intonation of the words.) I understand that it is your style of singing. Just want to make sure that you are aware of this.

Forum Jump:

Quick Theme: