ถ้าเจอ internal link ที่มีปัญหาคลิคแล้วตาย อ่านวิธีแก้ขั้นต้นครับ

ลิงค์หน้านี้ไปที่เฟซบุ๊คของคุณ Share
Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
จำลิงค์เว็บบล็อกของความรู้พื้นฐานดนตรีไม่ได้คับ
Fri-29-May-2009, 23:40,
จำลิงค์เว็บบล็อกของความรู้พื้นฐานดนตรีไม่ได้คับ
คือว่า เคยมาอ่านบอร์ดที่หัวข้อนี้ แล้วก็ลิงค์ไปเรื่อยๆ ไปเจอบล็อกของพี่คนนึง
เป็นประโยชน์มาก อ่านได้หลายวันเลย ได้ความรุ้มาก แต่คอมเจ้ากรรมดันโดนไวรัส ที่เซฟ Bookmark ไว้เลยหาย เศร้ามากๆ ใครที่พอทราบแหล่งความรู้พื้นฐานดนตรีที่เป้นเว็บไซท์ รบกวนช่วยโพสลิงค์ให้ด้วยนะครับ จักเป็นพระคุณอย่างสูงงงง สุด

ขอบคุณทุกๆคนล่วงหน้าครับ
Sun-31-May-2009, 12:11,
RE: จำลิงค์เว็บบล็อกของความรู้พื้นฐานดนตรีไม่ได้คับ
Link แบบภาษาไทยเหรอครับ
Mon-1-Jun-2009, 09:34,
RE: จำลิงค์เว็บบล็อกของความรู้พื้นฐานดนตรีไม่ได้คับ
ที่เคยอ่านเป็นภาษาไทยครับ
เป้น้เว็บที่ดีมาก
อ่านแล้วเข้าใจง่าย

แต่ถ้าไม่มี ก็ขอเว็บภาษาอังกฤษก็ได้ครับ
ใครทราบว่าลิงค์ไหน ดี ลิงค์ไหนเจ๋ง รบกวนโพสไว้ด้วยก็ดีครับ จะได้แบ่งปันคนอื่นด้วย

ขอบคุณป๋าติ๊ดค้าบบบ
Mon-1-Jun-2009, 13:30,
ลองหาอ่านดููจากในห้องนี้สิครับ ผมเคยลง link ไว้เยอะ (ภาษาอังกฤษ)
แต่จำไม่ได้แล้วว่าอยู่ตรงใหนบ้าง Laugh
Mon-8-Jun-2009, 08:24,
(Mon-1-Jun-2009, 09:34)glozt100sob Wrote: ขอบคุณป๋าติ๊ดค้าบบบ

อ้าว....ทำไมไม่ขอบคุณทั่นอาซู่ซ่าล่ะครับ 555+

ล้อเล่น ๆ ๆ ๆ Laugh

Forum Jump:

Quick Theme: