ถ้าเจอ internal link ที่มีปัญหาคลิคแล้วตาย อ่านวิธีแก้ขั้นต้นครับ

ลิงค์หน้านี้ไปที่เฟซบุ๊คของคุณ Share
Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เพลงใหม่ของผมอ่ะครับ ... รบกวนด้วยครับ
Thu-19-Nov-2009, 16:15, (This post was last modified: Thu-19-Nov-2009, 16:28 by lycoolthai.)
RE: เพลงใหม่ของผมอ่ะครับ ... รบกวนด้วยครับ
ร้องเองหรือปล่าวครับ?

เสียงดีมากกกกกกกกกกกกกกก ไมค์กับ Pre นี่สุดยอดไปเลยยยยย
ผมฟังรายละเอียดทางดนตรีละ ยอดเยี่ยม

ที่ขาดผมว่าเป็นส่งกลองนะครับ พวกกุ๊กกิ๊กๆ string guitar แบบปล่อยๆ เสียงใสๆเนี่ย ผมว่าสุดยอดเลย การ mix ร้อง การจัด pan ก็ดีจัง ชอบมากๆครับ Smile
หากชีวิตไม่ได้อยู่เพื่อความรัก
ฉันจะมีชีิวิตอยู่เพื่อดนตรี
Sat-28-Nov-2009, 01:08,
RE: เพลงใหม่ของผมอ่ะครับ ... รบกวนด้วยครับ
เพราะมากเลยครับ ชอบๆๆๆ เหมือนเอา กรุ๊ฟไรเดอร์ + มูซู เลย ดลตรีใสๆสะอาดดีจรีงๆ เสียงร้องนุ่นกังวาล ทำขายนี่ผมจองคิวแรกเลยนะคร้าบ เนี่ย ^^
Sat-28-Nov-2009, 16:29,
เพราะ เนียน นุ่ม เหมือนจิบเบียร์เย็นๆเลยฮะ

Forum Jump:

Quick Theme: