ถ้าเจอ internal link ที่มีปัญหาคลิคแล้วตาย อ่านวิธีแก้ขั้นต้นครับ

ลิงค์หน้านี้ไปที่เฟซบุ๊คของคุณ Share
Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รออยู่ครับพี่ patchara จะมารีวิว ชุด Bose L1
Mon-9-Mar-2009, 05:24,
RE: รออยู่ครับพี่ patchara จะมารีวิว ชุด Bose L1
leam Wrote:
test999 Wrote:[Image: 508210.jpg]

แล้วถ้าดังขนาดนี้ นักดนตรีไม่หูแตกเหรอครับ หรือเขามีวีธีการยังไงครับ หรือมันไม่ดังมากเท่าไร่ คนตั้งร้อยกว่าคนมันก็ต้องดังพอสมควรนะครับผมว่า แล้วคนหน้าตู้ต้องเอาสำลีอุดหูเวลาเล่นหรือเปล่าSmile_big

เวลาเรายืนหน้าแอมป์กีต้าร์บนเวที มันดังระดับนึงขึ้นอยู่กับเราปรับ จากนั้นลองเดินออกไปซัก 2 เมตรสิครับ มันจะดังขึ้นโดยเราไม่ได้ไปปรับอะไรมันเพิ่ม มันคงเป็นเรื่องของคลื่นเสียงจากแหล่งกำเนิดเหมือนในภาพอ่ะครับ (ไม่รู้เรียกถูกหรือป่าว)Laugh

Forum Jump:

Quick Theme: