ถ้าเจอ internal link ที่มีปัญหาคลิคแล้วตาย อ่านวิธีแก้ขั้นต้นครับ

ลิงค์หน้านี้ไปที่เฟซบุ๊คของคุณ Share
Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รออยู่ครับพี่ patchara จะมารีวิว ชุด Bose L1
Thu-15-Jan-2009, 16:09,
RE: รออยู่ครับพี่ patchara จะมารีวิว ชุด Bose L1
เจ้านี้เค้าถนัดเรื่อง ทำอะไรเล็กๆ ให้ออกมาใหญ่ๆ
เรื่องเสียงก็คงไม่น่าห่วงอยู่แล้ว ยี่ห้อนี้

ผมเคยเห็นที่เค้าผ่าตู้ให้ดูข้างใน
เขาวงกตชัดๆ
Thu-15-Jan-2009, 17:01,
RE: รออยู่ครับพี่ patchara จะมารีวิว ชุด Bose L1
ผมว่า...

รอถามพี่ต้อก่อนดีกว่า
ว่าดี รึ ไม่ดี
Thu-15-Jan-2009, 17:08,
เดี๋ยวซักพักพี่ต้อก็บอกว่า "ซื้อไว้แขวนเสื้อดีกว่า แห้งเร็วดี" Brrrr
[Image: namnao-crop-small.png]
Thu-15-Jan-2009, 18:12,
Bose นี่ถ้าเป็นเครื่องบ้าน เค้าทำตลาดมาสำหรับ
คนไม่ค่อยรู้เรื่องเครื่องเสียงแต่อยากได้เสียงที่ดีใช้ได้น่ะครับ SmileP

คนหูทองเค้ามักจะเกลียด Bose กันนะ Smile_big
เพราะมันไม่เปิดโอกาสให้คนปรับแต่งเสียงเลย
Fri-6-Mar-2009, 21:50,
patchara Wrote:Bose นี่ถ้าเป็นเครื่องบ้าน เค้าทำตลาดมาสำหรับ
คนไม่ค่อยรู้เรื่องเครื่องเสียงแต่อยากได้เสียงที่ดีใช้ได้น่ะครับ SmileP

คนหูทองเค้ามักจะเกลียด Bose กันนะ Smile_big
เพราะมันไม่เปิดโอกาสให้คนปรับแต่งเสียงเลย

ถ้าเช่นนี้ ก็เหมาะกับหนูสิคะ ๕๕๕
ได้เวลาเห็บเงินจนกรอบแห้งอีกแล้ว
พี่ๆ คะ นอกจากที่ SIAM PARAGON มีที่ไหนอีกไหมคะ ที่จะติดต่อซื้อได้น่ะค่ะ

ขอบพระคุณค่า
Sat-7-Mar-2009, 00:22, (This post was last modified: Sat-7-Mar-2009, 00:23 by pt.)
akaitori Wrote:ได้เวลา เห็บ เงินจนกรอบแห้งอีกแล้ว
เอ่อ พี่ครับ เห็บเงินเนี่ย หน้าตามันเป็นยังไงเหรอครับ แล้วมันกัดเจ็บมั๊ย
Smile_big
Sat-7-Mar-2009, 08:05,
ขอแจมด้วยคนครับ ของผมใช้ 2 ชุด ดนตรี 3ชิ้น กีตาร์ คีย์บอร์ด เบส (แยกตู้ต่างหาก combo trace elliiot 1210)
ห้อง บอลรูมโรงแรม แขก โต๊ะจีน 35 โต๊ะ แขก 300 คน เอาอยู่ครับ
เสียงหน้าหลัง ดังเท่ากันหมด บอกตรงๆ คุ้ม และสดวกที่สุดตอน mobile นี่แหละ รถเก๋งคันเดียวขน
ถึงไหนถึงกัน
Sat-7-Mar-2009, 09:36,
akaitori Wrote:ถ้าเช่นนี้ ก็เหมาะกับหนูสิคะ ๕๕๕
ได้เวลาเห็บเงินจนกรอบแห้งอีกแล้ว
พี่ๆ คะ นอกจากที่ SIAM PARAGON มีที่ไหนอีกไหมคะ ที่จะติดต่อซื้อได้น่ะค่ะ

ลองติดต่อผ่านตัวแทนจำหน่ายก็ได้ครับ (แต่คิดว่าไม่น่าจะมีในทดลองฟัง Laugh)

http://www.bosethailand.com/asava/contact/maps.php

อ่อยินดีต้อนรับด้วยครับมาจาก piano-lovers.net หรือเปล่าครับ Smile
ความรู้สึก............ไม่อาจวัดได้ด้วยหน่วยวัดใดๆ
Sat-7-Mar-2009, 23:45, (This post was last modified: Sat-7-Mar-2009, 23:46 by akaitori.)
test999 Wrote:
akaitori Wrote:ถ้าเช่นนี้ ก็เหมาะกับหนูสิคะ ๕๕๕

ลองติดต่อผ่านตัวแทนจำหน่ายก็ได้ครับ (แต่คิดว่าไม่น่าจะมีในทดลองฟัง Laugh)

http://www.bosethailand.com/asava/contact/maps.php

อ่อยินดีต้อนรับด้วยครับมาจาก piano-lovers.net หรือเปล่าครับ Smile

ก่อนอื่นขอแก้คำผิดนะคะ
เก็บเงิน มิใช่เห็บเงินนะคะ พิมพ์ผิด (เพราะถ้าเห็บเงิน หนูยังทำไม่เป็น แงๆ)

หนูชอบไปสิงอยู่ piano-lovers.net ค่ะ หิๆๆๆๆ

ขอบคุณสำหรับเว๊บ bose นะคะ หนูกำลังศึกษาเว๊บ bose เลยค่า หิๆๆ
Mon-9-Mar-2009, 00:45, (This post was last modified: Mon-9-Mar-2009, 00:46 by leam.)
test999 Wrote:[Image: 508210.jpg]

แล้วถ้าดังขนาดนี้ นักดนตรีไม่หูแตกเหรอครับ หรือเขามีวีธีการยังไงครับ หรือมันไม่ดังมากเท่าไร่ คนตั้งร้อยกว่าคนมันก็ต้องดังพอสมควรนะครับผมว่า แล้วคนหน้าตู้ต้องเอาสำลีอุดหูเวลาเล่นหรือเปล่าSmile_big

Forum Jump:

Quick Theme: