ถ้าเจอ internal link ที่มีปัญหาคลิคแล้วตาย อ่านวิธีแก้ขั้นต้นครับ

ลิงค์หน้านี้ไปที่เฟซบุ๊คของคุณ Share
Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
my space ฝากไว้ในอ้อมใจด้วยคน อิอิ
Sun-24-Jun-2007, 10:06,
my space ฝากไว้ในอ้อมใจด้วยคน อิอิ
my space ครับ พึ่ง(หัด)ทำเสร็จครับ เข้าไปฟังแล้วติและด่าได้เลยครับ คอมเมนท์ด้วยก็ดีครับ เป็น demoครับ (อัลบั้มนี้ไม่มีแนว ทำทุกแนวครับ รวมๆ10 เพลง) ถ้ามีอาจารย์พี่ๆ ท่านใดที่เขียนเนื้อเก่งๆ ฝากคอมเมนท์ด้วยครับ http://profile.myspace.com/theteque ขอบคุณทุกท่านที่สละเวลาอ่านครับ
Sun-24-Jun-2007, 11:24,
RE: my space   ฝากไว้ในอ้อมใจด้วยคน  อิอิ
Wow ให้ดาวน์โหลดได้ด้วย Smile_big

หูฟังผมห่วยครับพี่... ^^; เพลงแรกผมเลยได้ยินเสียงร้องเบาไปนิดนึงอะครับ

ปกติผมไม่ค่อยได้ฟังเพลงประมาณนี้เลยครับ ...แต่รู้สึกว่า...รวมๆ เพราะดีครับ Smile_big

ถ้าจะเอามองในมุมที่ไม่ชอบ...ก็ไม่ปลื้มตรงที่ร้องว่า สักวัน หนะครับ
http://www.myspace.com/demenufacture

รู้สึกว่ารสนิยมของผมไม่ชอบกินส้มตำปูกับขนมปังครับ...แต่ก็เป็นเรื่องธรรมดาที่บางที...ถ้ามันเป็นแฟชั่นก็มีคนกินอยู่ดี

[Image: test1.gif]
Sun-24-Jun-2007, 15:03,
RE: my space   ฝากไว้ในอ้อมใจด้วยคน  อิอิ
เพราะดี ชอบครับ โดยเฉพาะ final love ฟังแล้วเคลิ้มเลย อารมณ์เหมือนเพลงประกอบซีรีส์เกาหลี
ส่วนเพลง ลัดคิว ฟังร้องแล้วคล้ายๆ วงแครชแฮะ (โทดทีนะถ้าไม่ชอบ) ดนตรีนี่ loop หมดเลยใช่มะ
ถ้าทั้งร้อง ทั้งอัด ทั้งเล่น ทั้งมิก นี่ทำคนเดียวหมด ก็คงต้องบอกว่าคุณเก่งมากเลย ที่ทำได้ขนาดนี้

demenu อยากได้เป็นแนวร่วมเลยดิ Smile
~ Vaporize ~

Opera 10 ออกแล้วจ้า!!
Sun-24-Jun-2007, 15:43,
ท่าทางพี่เค้ากับผมคนละแนวอะครับ ^^

...

ตอนนี้ผมแป่ก ครับ กะลังเป็น demenu ขาลงครับ 555
Mon-25-Jun-2007, 00:33,
ขอบคุณสำหรับทุกๆความเห็นครับ คือยังไม่ได้ลงมือทำจริงๆครับ แค่ demo ครับ ทำแค่เป็นไกค์ก่อนครับ ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่คอมเมนท์ครับ คาดว่าไม่นานนี้น่าจะสมบุรณ์ครับ แล้วจะลงfile สมบูรณ์อีกทีครับ

Possibly Related Threads...
Thread Author Replies Views Last Post
  เล่นเพลงไม่เข้ากะกีต้าร์เช่นเคยครับ อิอิ hutty 13 4,576 Tue-9-Mar-2010, 10:02
Last Post: kharinna
  เอา jingle มาประกวดบ้าง อิอิ ncyr 1 1,561 Mon-19-Jan-2009, 08:45
Last Post: pt
  *Electronic space pop music...By... Space360* savant 1 2,318 Tue-8-May-2007, 02:16
Last Post: bZERO

Forum Jump:

Quick Theme: