ถ้าเจอ internal link ที่มีปัญหาคลิคแล้วตาย อ่านวิธีแก้ขั้นต้นครับ

ลิงค์หน้านี้ไปที่เฟซบุ๊คของคุณ Share
Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เล่าสู่กันฟัง : Clavia Nord Wave
Fri-12-Sep-2008, 13:03,
RE: เล่าสู่กันฟัง : Clavia Nord Wave
แหม ก็พอดีเห็นเป็น waldorf ที่เงียบหายไปซักพัก ผ้มก็เลยเอามาโพส เผื่อจะมีตัวแทนเอาเข้ามาขาย
Beathead

พี่หมอครับเราออกไปเรื่องรีวิวน้องแพนเค้กต่อดีกว่า Laugh
~ Vaporize ~

Opera 10 ออกแล้วจ้า!!
Wed-7-Jan-2009, 12:09,
RE: เล่าสู่กันฟัง : Clavia Nord Wave
captain nemo Wrote:ยังไม่มีปัญญาไปถอยมาคับ ตอนนี้ยังชั่งน้ำหนักกับตัว prophet 08 อยู่ครับ

มี prophet 08 อยู่เหรอครับ
รีวิวให้ฟังบ้างสิครับ

เสียงไหนเจ๋งมั่ง
- โค้ก แข็งโป๊ก

Possibly Related Threads...
Thread Author Replies Views Last Post
  รีวิว Nord Lead 2x โดยอาจารย์ปุ้ม พงศ์พรหม สนิทวงศ์ ณ อยุธยา (อย่างละเอียด) suradiff 2 8,495 Fri-5-Mar-2010, 13:59
Last Post: Sincere

Forum Jump:

Quick Theme: