ถ้าเจอ internal link ที่มีปัญหาคลิคแล้วตาย อ่านวิธีแก้ขั้นต้นครับ

ลิงค์หน้านี้ไปที่เฟซบุ๊คของคุณ Share
Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอฝากให้ติชมกันครับ
Wed-20-Jun-2007, 04:43,
ขอฝากให้ติชมกันครับ
หลังจากหายไปนาน  เปลี่ยนบอร์ดใหม่  เลยนึกว่าจะไม่ได้โพสอีกต่อไปแล้วSmile_big
ฝากไว้ให้ฟังกันนะครับ  เป็นแนว Electronic น่ะครับCool

http://media.putfile.com/The-Eraser-71

ไงติชมกันมาจะน้อมรับนะครับSmile_big
Sun-24-Jun-2007, 15:19,
RE: ขอฝากให้ติชมกันครับ
เหวอดีมากครับ เพลงแนวใกล้เคียงกับวงที่ผมชอบเลย Smile

คุณ GunnaZud มี myspace มั๊ย ผมอยาก add คุณมาร่วมสมาคม electronic อ่ะ หรือไปสมัคร เวป passionsound ก็ได้ เผื่อจะได้พูดคุย หรือร่วมสนุกกัน
~ Vaporize ~

Opera 10 ออกแล้วจ้า!!
Tue-26-Jun-2007, 11:31,
bZERO Wrote:คุณ GunnaZud มี myspace มั๊ย ผมอยาก add คุณมาร่วมสมาคม electronic อ่ะ หรือไปสมัคร เวป passionsound ก็ได้ เผื่อจะได้พูดคุย หรือร่วมสนุกกัน

คือผมก็เป็นสมาชิกของ passionsound ด้วยนะครับ
ก็แวะเข้าไปเยี่ยมชมบ่อย ๆ ไงทักทายกันได้นะครับSmile_big

ขอบคุณสำหรับ  คำติชมครับSmile_big
Tue-26-Jun-2007, 12:05,
อย่างงี้ต้องชวนไปปาร์ตี้
Thu-28-Jun-2007, 00:31,
bZERO Wrote:อย่างงี้ต้องชวนไปปาร์ตี้

ยินดีครับ Smile_big

Forum Jump:

Quick Theme: