ถ้าเจอ internal link ที่มีปัญหาคลิคแล้วตาย อ่านวิธีแก้ขั้นต้นครับ

ลิงค์หน้านี้ไปที่เฟซบุ๊คของคุณ Share
Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เพลงลูกทุ่ง.......เศร้าๆ
Thu-31-May-2007, 08:14,
เพลงลูกทุ่ง.......เศร้าๆ
ทำเพื่อดันนักร้องโนเนม !!      อืมม์..ก็ดังสมใจ(ในระดับนึง)

ฝากเพลงแทนใจ

ปล.***แล้วปรากฎว่านักร้องหายจ้อยไม่ติดต่อผมอีกเลย
Thu-31-May-2007, 11:15,
RE: เพลงลูกทุ่ง.......เศร้าๆ
ร้องเพราะดีครับผมชอบเสียงเหมือนนักร้องประกวดเลย แต่ part of drum ยังเบาอยู่ ส่วนเครื่องดนตรีอื่นๆหนะดีแล้วครับ เก่งๆๆๆ
Sat-2-Jun-2007, 09:13,
ขอบคุณครับที่ชม ... ตอนนี้ไม่มีคำว่าธุรกิจมาเกี่ยวข้องเพราะคนแต่งเนื้อเค้าเห็นว่าทำดนตรีได้ก็เลยไหว้วานให้ทำ ...ความตั้งใจทำก็เลยสูงหน่อย
Sat-2-Jun-2007, 11:29,
ฟังที่ร้านเน็ตนะครับ ไม่ทราบว่าเสียงจริง ๆเป็นไง

แต่ไพเราะดีครับ ชอบครับชอบ รอพี่ ๆเค้ามาวิจารณ์นะครับ เสียงนักร้องก็เป็นตัวของตัวเองดีนะ ลูกทุ่งแท้นะผมว่า
-------
อยากร้องเหมือนกันแต่แต่งเพลงไม่ค่อยเป็น มีใครแถวนี้จะแต่งให้มั้ย SmilePอิอิ
Mon-4-Jun-2007, 01:49,
กำลังนั่งฟังท้าวคางซึ้งอยู่หน้าจอคอมครับ

Wed-6-Jun-2007, 11:36,
เพลงเพราะมากครับ

แต่ผมว่า ... มันยังขาดท่อนซี๊ดๆ อยู่อีกหน่อย ต้องหาคำโดนๆ หรือท่อนโดนๆ หรือว่า คอนเซ็ปท์ เจ๋งๆ ให้มันติดหู เพิ่มอีกหน่อย รับรอง ขายชัวร์

Forum Jump:

Quick Theme: