ถ้าเจอ internal link ที่มีปัญหาคลิคแล้วตาย อ่านวิธีแก้ขั้นต้นครับ

ลิงค์หน้านี้ไปที่เฟซบุ๊คของคุณ Share
Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ไม่รู้เรียกแนวอะไรครับ?
Wed-4-Jul-2007, 14:47,
RE: ไม่รู้เรียกแนวอะไรครับ?
ผมหาคนร้องมานานละ ...อุปสรรคเยอะเหลือเกิน T T;

ขอแค่ร้องไม่เพี้ยนมาก + ร้องเสียงดุๆ ได้

แค่นี้ ผม ก็ ok ละครับผม Smile_big
http://www.myspace.com/demenufacture

รู้สึกว่ารสนิยมของผมไม่ชอบกินส้มตำปูกับขนมปังครับ...แต่ก็เป็นเรื่องธรรมดาที่บางที...ถ้ามันเป็นแฟชั่นก็มีคนกินอยู่ดี

[Image: test1.gif]
Fri-6-Jul-2007, 22:32,
เหอะๆๆ ให้ลองไมล์ยังพอไหวครับแต่อย่าให้ร้องเลย
เดียวจะเสียเพลงป่าวๆครับ แค่ร้องคาราโอเกะคนอื่น
ยังไม่ยอมให้ไมล์ผมเลยSmile_big
(มันบอกกลัวหลอน)
Fri-6-Jul-2007, 22:42,
พี่demenufactureอยู่ที่ไหนอ่ะครับ
ถ้าอยู่ใกล้เชียงใหม่เดียวผมจะถามเพื่อนให้
Sat-7-Jul-2007, 16:09,
แถวๆ กทม.ดีกว่าครับ Smile_bigSmile_bigSmile_big
Sun-8-Jul-2007, 00:18,
ถ้ามีแต่ทำนองแบบนี้ ก็คงได้แค่ Rock
ผมว่า จะจำกัดแนว มันต้องดูงานโดยรวมทั้งหมด
ดนตรี เนื้อหาที่สื่อออกมา

เพลงแรก เนี่ย ลองจินตนาการ เสียงร้องแหกปากมากๆ ก็จะกลายเป็น Emo ไป

ปล.ความเห็นส่วนตัวนะครับ
Mon-9-Jul-2007, 18:57,
เสียงกีต้าร์ใช้อะไรบ้างครับ (ทั้ง hardware & software )
Thu-12-Jul-2007, 19:43,
เรื่องซาวด์ นี่... Smile_big คงต้องให้ตาเมลมาตอบอะคับ Smile_big
Fri-13-Jul-2007, 09:53,
demenufacture Wrote:ตาผมบ้างครับ อิอิ

http://www.myspace.com/demenufacture

ไม่รู้เรียกแนวอะไรครับ...อยากให้ช่วยแนะนำด้วยครับว่าแนวที่ผมทำเรียกว่าแนวอะไร?

เวลามีคนถามผมก็ไม่รู้ว่าจะตอบไปว่าอะไร  นอกจากคำว่า "ร๊อคๆ"   หนะครับ

จริงๆ มีหลายเพลงแต่ myspace ให้แค่ 4 เพลงเองแฮะ

วิจารณ์ได้ตรงๆ เลยครับ

ขอบคุณคร๊าบ

น่าจะมี melody หรือ solo อะไรซักหน่อยนะครับ
แบบนี้ฟังแล้วเหมือน karaoke ไปหน่อยครับ ถ้ามี melody สักหน่อย เอาแบบไม่ต้องหวือหวา เน้นทำนองสวยๆ เพลงนี้จะฟังดีมากเลยครับ

Forum Jump:

Quick Theme: