ถ้าเจอ internal link ที่มีปัญหาคลิคแล้วตาย อ่านวิธีแก้ขั้นต้นครับ

ลิงค์หน้านี้ไปที่เฟซบุ๊คของคุณ Share
Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ช่วยตัดสินใจหน่อยครับ
Wed-28-Apr-2010, 06:50,
ช่วยตัดสินใจหน่อยครับ
กะลังจะทุบกระปุก เพื่อลงทุน ซื้อ ซาวด์การ์ด ดีดีสักตัว
ไว้ทำสปอต ( ทำเพลงไม่เป็น _*_ )
ขอคำแนะนำ จากพี่พี่หน่อยครับตัวไหนดี
มองไว้แค่ 2 ตัว คือ T.C Electronic Impact Twin หมื่นเก้าปลายๆ
กับตัวนี้ M-Audio : Profire 610 หมื่นเจ็ด
อยากซื้อครั้งเดียวจบ (เพราะคงหมดตัว )
ตัวไหนที่เสียงดี ครับ ราคาพอจะกัดฟันซื้อได้ เหอเหอ
ชอบแบบเสียงที่มาตรฐาน และใช้ง่ายครับ
อีกนิด 2 ตัวนี้ มันแตกต่างกันยังไงครับ
ขอบคุณครับ
Thu-29-Apr-2010, 10:39,
RE: ช่วยตัดสินใจหน่อยครับ
จำเป็นต้องใช้ input กี่ช่องครับ? ต้องใช้ output อะไรบ้าง? ถ้าอัดแค่สปอต ไมค์ตัวเดียว ฟังแค่ 2 ช่องเป็นสเตอริโอ แล้วไม่มีแผนการจะทำอะไรมากกว่านี้ ผมแนะนำ Konnekt 6 ครับ เพิ่งซื้อมาเหมือนกัน ชอบมากครับ มีรีวิวโดยคุณ uylink ด้วย อยู่เว็บหลัก patid.com หน้าแรกทางซ้ายมือน่ะครับ

Forum Jump:

Quick Theme: