ถ้าเจอ internal link ที่มีปัญหาคลิคแล้วตาย อ่านวิธีแก้ขั้นต้นครับ

ลิงค์หน้านี้ไปที่เฟซบุ๊คของคุณ Share
Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
หาขาตั้งคีย์บอร์ดขนาดเล็กครับรูปตัว X
Wed-7-Apr-2010, 09:17,
หาขาตั้งคีย์บอร์ดขนาดเล็กครับรูปตัว X
ซื้อที่ไหนอ่ะครับ จะเอา microkorg XL ไปเล่นสดแบบยืน ตอนแรกจะหา Board เล็กๆใส่แต่รู้สึกว่าไม่จำเป็นอ่ะ ถ้าขาตั้งแบบ X เนี่ยแบบว่าใช้กับคีย์บอร์ด ขนาดเล็ก มีที่ไหนครับ พอดีไปเห็นนักร้องวงนึงร้องอคูสติกแบนด์แถวๆเลียบทางด่วนใช้ จะเข้าไปถามลืมไปซะงั้น เมา 55555
Wed-7-Apr-2010, 10:39,
RE: หาขาตั้งคีย์บอร์ดขนาดเล็กครับรูปตัว X
หลังกระทรวงเลยครับ อันละ500 ร้านที่ติดแอร์ มีเชลโล่ หน้าร้าน มันมีขาตั้งเยอะมาก ต้องเจอซักตัวอ่ะคับ ไม่ก็ลองไปที่โรแรน แล้วหาที่วางซาวโมดูล
Wed-7-Apr-2010, 13:37,
RE: หาขาตั้งคีย์บอร์ดขนาดเล็กครับรูปตัว X
มันจะต้องเตี้ยมากๆเลยนะครับ แบบเล็กๆ จิ๋วๆ จะใช้เก้าอี้ โต๊ะ ร้านเหล้าก็กะไรอยู่ 55
Wed-7-Apr-2010, 22:39,
เคยซื้อที่ อมร แถวบ้านหม้อ มาตัวครับใช้ดีอยู่ ลองเข้าไปหาดูครับ
Fri-9-Apr-2010, 22:57,
ขาตั้งตัว X ส่วนใหญ่มีแต่ size มาตราฐานทั้งนั้นนะครับจะมีอันเล็กด้วยหรือ ที่น่าจะเหมาะแล้วอันเล็กจริงก็น่าจะเป็นขาตัว T อ่ะครับ ที่ฐานเหมือนกับขาลำโพงข้างบนเป็นแกนหัวตัว T ราคาก็พอๆกับตัว X อ่ะแหล่ะ
[Image: dsc02810small2.jpg]

www.ThesoundChef.com สวนสนุกมันส์ๆของคนคีย์บอร์ด เชิญเลยจ้า

Forum Jump:

Quick Theme: