ถ้าเจอ internal link ที่มีปัญหาคลิคแล้วตาย อ่านวิธีแก้ขั้นต้นครับ

ลิงค์หน้านี้ไปที่เฟซบุ๊คของคุณ Share
Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ผมกำลังจะรับงานชิ้นใหญ่จากทางราชการ อยากขอคำแนะนำครับ
Sun-4-Apr-2010, 14:47,
RE: ผมกำลังจะรับงานชิ้นใหญ่จากทางราชการ อยากขอคำแนะนำครับ
เอาจริงๆนะครับ ผมเองก็เคยทำงานกับหน่วยงานรัฐมาก่อน
มันมีหนทางอีกเยอะมาก ที่จะทำให้ทำงานคล่อง เก็บเงินสะดวก
อย่างสมัยที่ผมทำตอนนั้นเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์ เครื่องถ่ายเอกสารและอุปกรณ์สำนักงานทั้งหมด
ตอนนั้นก็ติดต่อฝ่ายจัดซื้อ เข้าหาตัวคนที่มีอำนาจตัดสินใจได้
และแบ่งเปอร์เซนต์จากยอด ถ้าจำไม่ผิด ตอนนั้นให้ 5% หรือ 10%
แต่ต้องคุยให้เรียบร้อยว่า เงินจะแบ่งให้ได้ต่อเมื่อได้รับเงินจากทางหน่วยงานของคุณก่อน

งานมาเยอะ เก็บเงินง่าย แต่ก็อาจจะเจอแบบว่าต้องพาเขาไปเลี้ยงข้าว ( โต๊ะจีน หรือสวนอาหาร ) บ้าง
ให้กระเช้าบ้างตามเทศกาลครับ
Mon-5-Apr-2010, 00:09,
RE: ผมกำลังจะรับงานชิ้นใหญ่จากทางราชการ อยากขอคำแนะนำครับ
เฮ้อ...

เฮ้ออออออ....

Forum Jump:

Quick Theme: