ถ้าเจอ internal link ที่มีปัญหาคลิคแล้วตาย อ่านวิธีแก้ขั้นต้นครับ

ลิงค์หน้านี้ไปที่เฟซบุ๊คของคุณ Share
Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ด้วยความเคารพครับ เนื่องด้วยความเร่าร้อนของอากาศและเหตุการณ์บ้านเมือง
Fri-2-Apr-2010, 21:00,
RE: ด้วยความเคารพครับ เนื่องด้วยความเร่าร้อนของอากาศและเหตุการณ์บ้านเมือง
น่ารัก ครับ สงสัยเป็นเพื่อนกันมาก่อน
Fri-2-Apr-2010, 21:44,
RE: ด้วยความเคารพครับ เนื่องด้วยความเร่าร้อนของอากาศและเหตุการณ์บ้านเมือง
(Wed-31-Mar-2010, 21:53)pood pakkret Wrote: ดูซิ ขนาดมันสื่อสารภาษาไม่ได้เหมือนเรา
แต่มันอยู่บ้านเดียวกันได้ ทั้ง ๆ ที่มันน่าจะทะเลาะกัน
เอ๊ะ ยังไง (ไม่ได้ว่าใครนะ)

แรกก็ทะเลาะครับ สุนัขมันออกแนวขี้อิจฉาครับ แล้วก็ขี้เล่น ชอบงับหางแมวบ่อยๆ

แต่โชคดีครับ ที่ไอ้โชคมันแย๊บเก่งพอๆกับพี่ระ เขาทราย แกแล็คซี่เลยครับ (แย็บจนหมามึน)

ผมเลยแก้ปัญหาให้มันนอนด้วยกันครับ (ตัวเมียทั้งคู่นะ)

หลังๆก็เลยไม่กัดกันแล้ว แต่ไอ้เส้นหมี่มันก็จะยังชอบหยอกๆเล่นๆ แต่ไอ้โชคมันจะออกแนวขี้รำคาญน่ะครับ

ป่วนทั้งคู่ๆเลย จะทั้งคู่มันจะเรีบยร้อยผิดปกติถ้าวันไหนซื้อหมึกปิ้งมาครับ ชอบกินทั้งคู่

Forum Jump:

Quick Theme: