ถ้าเจอ internal link ที่มีปัญหาคลิคแล้วตาย อ่านวิธีแก้ขั้นต้นครับ

ลิงค์หน้านี้ไปที่เฟซบุ๊คของคุณ Share
Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ใครรู้โปรดชี้แน่ะด้วย ว่าเสียงออร์แกนที่ใช้
Wed-10-Mar-2010, 15:45,
ใครรู้โปรดชี้แน่ะด้วย ว่าเสียงออร์แกนที่ใช้
ใครรู้โปรดชี้แน่ะด้วย ว่าเสียงออร์แกนที่ใช้บันทึกเพลงอมตะของ หยาด,สายัณห์,ยอดรัก,ทศพล,น้ำอ้อย พุ่มสุข มาจากคีย์บอร์ดยี่ห้อ,รุ่นอะไร เช่นเพลงไม่รักไม่ว่า แก่งคอย,กลับเถิดทูลหัว,น้ำใจเมีย,เอาความขมขื่นไปทิ้งแม่โขง....ขอบคุณมาก ครับ จากคนชอบลูกทุ่ง..(taraud....aud-0063@hotmail.com)
Wed-10-Mar-2010, 22:55,
RE: ใครรู้โปรดชี้แน่ะด้วย ว่าเสียงออร์แกนที่ใช้
น่าจะมีตัวอย่างเสียงให้ฟังสักเพลงนะครับ เพราะยุคนั้นก็มีดังๆอยู่หลายรุ่นนะครับ
[Image: dsc02810small2.jpg]

www.ThesoundChef.com สวนสนุกมันส์ๆของคนคีย์บอร์ด เชิญเลยจ้า

Forum Jump:

Quick Theme: