ถ้าเจอ internal link ที่มีปัญหาคลิคแล้วตาย อ่านวิธีแก้ขั้นต้นครับ

ลิงค์หน้านี้ไปที่เฟซบุ๊คของคุณ Share
Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
จะเริ่มเรียนคีย์บอร์ด ควรเริ่มต้นอย่างไรดีครับ
Tue-9-Mar-2010, 10:24,
Accept24  จะเริ่มเรียนคีย์บอร์ด ควรเริ่มต้นอย่างไรดีครับ
ตอนนี้กำลังเริ่มต้นเล่นคีย์บอร์ด
ไม่รู้ว่าจะเริ่มยังไง จะฝึกยังไงดี ควรไปเรียนดีไหม หรือว่าหาตำรามาฝึกเองดี

ถ้าหาตำราตอนนี้มีตำราสอนของใครบ้างครับ..

เป้าหมายคือฟอร์มวงกับพรรคพวกนะครับและตอนนี้กำลังจะซื้อ Korg X50

ขอบคุณครับ
Tue-9-Mar-2010, 13:43,
RE: จะเริ่มเรียนคีย์บอร์ด ควรเริ่มต้นอย่างไรดีครับ
ซื้อคีย์บอร์ดหรือวัตถุมีลิ่มก่อนเลยครับ Smile_big
[Image: ptechoes.jpg]
Thu-11-Mar-2010, 01:53,
RE: จะเริ่มเรียนคีย์บอร์ด ควรเริ่มต้นอย่างไรดีครับ
หลังจากด้านบนUp
ต่อด้วยเรียนทฤษฎีดนตรีครับ

63
Fri-12-Mar-2010, 21:01,
ถ้าพึ่งเริ่มแบบไม่มีพื้นมาก่อน หาที่เรียนก็ดีนะครับ
แต่คิดว่ากว่าจะฟอร์มร่วมกับวงได้คงใช้เวลาหลายเดือนอยู่
เพราะต้องให้พื้นฐานแน่น คอร์ดโปรเกชชั่นแม่นอะครับ
ยังไงแล้วสู้ๆครับ ทุกอย่างจะเร็วช้า ยากง่ายอยู่ที่การฝึกฝน
และการให้เวลากับสิ่งๆนั้นครับ ^^
Sat-13-Mar-2010, 12:47,
วัตถุมีลิ่ม ...... ลองหาหนังสืออ่านพลางๆก่อนเรียนก็ได้นะครับ youtube ก็พอจะมีสอนบ้าง

Forum Jump:

Quick Theme: