ถ้าเจอ internal link ที่มีปัญหาคลิคแล้วตาย อ่านวิธีแก้ขั้นต้นครับ

ลิงค์หน้านี้ไปที่เฟซบุ๊คของคุณ Share
Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เสพบ่มิสม ฉบับพิเศษ
Thu-25-Feb-2010, 11:51,
เพื่อนforward mail นี้มาให้อ่าน ก็เลยนึกถึงเรื่อง “ไม่ใส่ถุงบ้างก็ดีนะ” ที่เราเคยเขียนมาโพสต์ไว้ในห้องน้ำหญิง แต่ว่าเรื่องนี้ ไม่ใส่ถุงเลยโดนด่าเลย ทำไมเป็นเช่นนั้น โปรดอ่าน

ถามคุณหมอ : โดนเพื่อนสนิทชายมอมเหล้าแล้วเค้าบอกไม่ได้ใส่ถุง , ต้องทำอย่างไรบ้างค่ะ
============================================================================
โดนเพื่อนสนิทชายมอมเหล้าแล้วเค้าบอกไม่ได้ใส่ถุง , ต้องทำอย่างไรบ้างค่ะ
ต้อง ทำ อะไรหรือทานอะ ไร ภายใน 24 ชม. หรือเปล่า ?
คือว่าไปผับกับเพื่อนสนิทชาย 7-8 คนค่ะที่คณะ แต่หนูไม่ได้ชอบเค้าหรอกน่ะ .....แค่อยากไปเปิดหูเปิดตาค่ะ
แล้วหนูก็เมากันมาก......จากนั้นจำความได้ว่า
ไปต่อที่ร้านชายสี่หมี่เกี๊ยว แถวอ่างศิลา...........
ซึ่งตอนนั้นก็เมามากแล้ว รู้สึกตัวอีกที....ตอนที่เค้ามาส่งที่บ้านแล้วเค้าบอกว่าไม่ได้ใส่ถุงกันทุกคนเลย............
เลยถามเค้าว่าทำอย่างนี้ได้ยังไง
เค้าเลยตอกกลับมาว่า.............................ว่า.......................................
................................ว่า..................................

..........................ว่า.............................................

................................ว่า...................................................

..........................................ว่า......................... Cry1

====> แดกไปตั้งสองชาม แล้วยังอยากใส่ ถุงอีกเหรอ !!! -+-+-+-+-+...........อีควาย..............+-+-+-+-+-+-+
จะ ทำ อย่างไรดีคะ โทรไปหา เค้าดีมั้ย ? ตอนนี้สับสนมาก

หัวเราะวันละนิดจิตแจ่มใสจ้า( >v<)//Smile_big
Thu-25-Feb-2010, 12:22,
RE: เสพบ่มิสม ฉบับพิเศษ
555...........แวะมาฮาครับ
" ทำเพลงเป็นงานอดิเรก นอนเอกเขนกเป็นงานประจำ "
Fri-26-Feb-2010, 15:04,
โถ.............แม่คุณ....Smile_big
Fri-26-Feb-2010, 15:25,
กินจุมากนะจ๊ะ (หมายถึงตัวละครในเรื่อง) Smile
Fri-26-Feb-2010, 19:22,
ผมโดนหลอกซะแล้วครับ
Sun-28-Feb-2010, 17:48,
ผมเคยเผลอใส่ถุงแถวๆอ่างศิลามาแล้ว คนแถวนั้นไม่ค่อยชอบ...........โดนค้อน..แถมแนบแนมว่าไม่มีมารยาท........................................เสร็จแล้ว เพิ่งจะใส่ถุง....................................................
แบบว่า..........................................ไปกินข้าวแล้ว ปูม้ามันสดดี ก็เลยสั่งเพิ่ม 3 ตัว ใส่ถุงไปฝาก ผบ.ที่บ้าน
แต่ไม่ได้จ่ายเอง มีพี่(เจ้านาย)จ่ายให้ (แบบไม่ได้ตั้งใจ สั่งเด็กบอกให้แยกบิล แต่ดันเอามาให้รวมกัน ก็เลยโดนค้อน55
Wed-24-Mar-2010, 18:40,
•๏• โดนหลอกแล้วเรา หุหุหุ •๏•

Forum Jump:

Quick Theme: