ถ้าเจอ internal link ที่มีปัญหาคลิคแล้วตาย อ่านวิธีแก้ขั้นต้นครับ

ลิงค์หน้านี้ไปที่เฟซบุ๊คของคุณ Share
Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
วันนี้ค่ำๆถ้าใครเหงาๆ-ว่างๆ-ไม่รู้จะไปไหน.....
Sat-6-Feb-2010, 17:16,
วันนี้ค่ำๆถ้าใครเหงาๆ-ว่างๆ-ไม่รู้จะไปไหน.....
ก็มานั่งกินกันหน่อยครับ ที่เดิม...โพนยางคำ ซอยสะพานเหล็ก รัชดา
ตอนนี้มี 3 คน คุณเชาว์ คุณโจxenon แล้วก็ผมเอง

เรื่องของเรื่องคุณเชาว์เค้าเหงาจัด โทรมาชวนตั้งแต่บ่าย SmileP
Sat-6-Feb-2010, 19:56,
RE: วันนี้ค่ำๆถ้าใครเหงาๆ-ว่างๆ-ไม่รู้จะไปไหน.....
พี่เชาว์นี่ ชอบชวนวันเสาร์ ขอให้วันเสาร์ว่างไปตลอดนะครับ สาตุ๊ เชอะ^^
Sat-6-Feb-2010, 22:58,
RE: วันนี้ค่ำๆถ้าใครเหงาๆ-ว่างๆ-ไม่รู้จะไปไหน.....
สรุปว่า วันนี้มี 4 ท่านครับ
พี่ต้ออีกคน ฉลองหยุดยาว กร๊ากกกกกก

ป๋าบอกว่า "ขอโทษนะครับ อิ่ม[เรือ]หาย"
พี่เชาบอกว่า "วัวตายไปตัวนึง"
พี่ต้อส่ายหน้าแล้วไม่พูดอะไร....
Sun-7-Feb-2010, 00:21,
เค้าเรียก มีตติ้งกระทันหัน ป่ะครับ
ศิลปินเลือดข้าวยำ บูดู และ ลูกตอ
หม่อมราษฎรณ์ มะยูโซ๊ะ ตนกูอาบีดีนเจ็อาหมัดซูหลงมะดอเลาะ ณ.จ๊ะ
Sun-7-Feb-2010, 01:50,
ประมาณนั้นอ่ะครับ
Sun-7-Feb-2010, 03:10,
เลิกงานถึงบ้านแล้ว.. แต่ยังรู้สึกว่ามีวัวกลับตัวอยู่ในท้องผม
[Image: beari.jpg] ถึงจะแก่แต่ก็อ้วนนะคร๊าบบบ..
Sun-7-Feb-2010, 08:31,
อิ่มมากครับ แต่หัวเหนียวหนึบ เมื่อคืนนั่งใต้ลม Smile_big
Sun-7-Feb-2010, 11:15,
โห ว่างด้วย เพิ่งเห็น อดไปเลย T_T
หากชีวิตไม่ได้อยู่เพื่อความรัก
ฉันจะมีชีิวิตอยู่เพื่อดนตรี
Sun-7-Feb-2010, 19:33,
ร้านเค้าเน้นเนื้อวัวก็จริง แต่กลายเป็นว่าตะพาบกับตะเข้อร่อยมากกก Smile_big
Sun-7-Feb-2010, 23:12,
เพิ่งรับเจ้าแม่กวนอิมเข้าบ้านอ่ะ
โพนยางคำเอ๋ย เราคงไม่ได้เชยชมเจ้าอีกแล้ว........Cry2

Forum Jump:

Quick Theme: