ถ้าเจอ internal link ที่มีปัญหาคลิคแล้วตาย อ่านวิธีแก้ขั้นต้นครับ

ลิงค์หน้านี้ไปที่เฟซบุ๊คของคุณ Share
Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สถิติประชากรชาย
Mon-1-Feb-2010, 11:43, (This post was last modified: Mon-1-Feb-2010, 11:44 by TheChat.)
RE: สถิติประชากรชาย
(Wed-27-Jan-2010, 12:11)lycoolthai Wrote: จริงๆแล้วที่ผู้ชายหน้าตาดีอย่างผมเป็นโสดอยู่พักใหญ่ๆมาก นั่นก็เพราะว่า

... ผมขี้อายแหละ ไม่กล้าไปจีบผู้ ญ
ระบบตรวจ grammar (สีน้ำเงิน)ทำงาน เพราะเกิด ambiguity ว่า [ [[หน้าตา]ดี] [อย่างผม]] หรือ [หน้าตา[ดีอย่างผม]]

แต่ดูตาม semantics และตามความเป็นจริงแล้ว หน้าตา "ดีอย่างแก" เนี่ย คือไม่ดีเท่าคนอื่นเขาใช่มะ

Brrrr

(Wed-27-Jan-2010, 12:11)lycoolthai Wrote: อีกอย่างกลัวโดนนินทา เพราะเครือข่ายวง LAN ผู้ ญ นี่ เร็วกว่ากระสวยข้ามมิติเป็นไหนๆ เสล่อทีเดียวนี่ จบกันเลย T_T
ก็แล้วแก่ไปเสร่อใส่เขาทำไมล่ะ Hip Beathead
Tue-2-Feb-2010, 08:35,
[/quote]
ระบบตรวจ grammar (สีน้ำเงิน)ทำงาน เพราะเกิด ambiguity ว่า [ [[หน้าตา]ดี] [อย่างผม]] หรือ [หน้าตา[ดีอย่างผม]]

แต่ดูตาม semantics และตามความเป็นจริงแล้ว หน้าตา "ดีอย่างแก" เนี่ย คือไม่ดีเท่าคนอื่นเขาใช่มะ

Brrrr

ก็แล้วแก่ไปเสร่อใส่เขาทำไมล่ะ Hip Beathead
[/quote]

ง่า...เจ็บแสบจัง การวิเคราะห์ของคุณ Thechat
Tue-2-Feb-2010, 12:20,
(Wed-27-Jan-2010, 11:20)Dolce Vita Wrote: งั้นขอเเป็นทอมให้รู้แล้วรู้รอดไปเลยดีกว่าค่ะ

ถ้านู๋เป็นทอม
นู๋จะเป็นทอมที่สวยที่สุดในโลก

กร๊ากๆๆ
Fri-5-Feb-2010, 11:11, (This post was last modified: Fri-5-Feb-2010, 11:14 by oatzing.)
ผู้ชายบางส่วนบอกว่าที่เลือกเป็นสามีเกย์..เพราะ ผู้หญิง กว่า 50% มองโลกในแง่ร้าย และ จิตใจคับแคบ

คิดเล็กคิดน้อย ขี้ระแวง สร้างเรื่อง.................เรียกร้องความสนใจ.........

คงจริงมั้ง.........................งั้นเรา ..........กลับไป....โสด.ดีกว่า............

( เอ๊ะ..คล้ายๆจะเก็บกดนะนี่นะ )5555
หูดับ...ตับหวาน...( ทานอาหย่อย..ย่อยง่าย...ไม่ต้องคายกาก )

Forum Jump:

Quick Theme: