ถ้าเจอ internal link ที่มีปัญหาคลิคแล้วตาย อ่านวิธีแก้ขั้นต้นครับ

ลิงค์หน้านี้ไปที่เฟซบุ๊คของคุณ Share
Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อยากเอาเพลงเก่ามาทำใหม่ แต่... INXSINY
Sun-3-Jan-2010, 22:54,
อยากเอาเพลงเก่ามาทำใหม่ แต่... INXSINY
สวัสดีปีใหม่ครับ หวังว่าทุกคนคงสบายดีนะครับหลังจากที่ได้พักผ่อนหลายวัน เราก็กลับมาสู่โลกแห่งความเป็นจริงกันเหมือนเดิม ผมเองก็มาทำงานในที่ทำงานใหม่ ปีใหม่ งานใหม่ แต่ว่าวันนี้อยากเอาเพลงเก่าๆ ที่เคยแต่งไว้มาทำใหม่ครับ คิดว่ามันจะดีไหมครับ ไม่รู้ว่าจะคุ้มหรือเปล่า หรือจะน่าสนใจไหม เพราะบางเพลงมันก็เก่าจริงๆ บางเพลงเนื้อหาก็ไม่ค่อยเวิร์ก พอจะแนะแนวทาง โดยเฉพาะแนวเพลงให้หน่อยได้ไหมครับ (ไม่มีเสียงร้องนะครับ)

We have the same hearts

--------------------------------------------------------------------
แด่เธอ (ผู้ไม่แพ้ใจ)

--------------------------------------------------------------------
ยากไปใช่ไหม

ฉันรู้แล้ว

ป.ล. ย้ายหอมาอยู่ที่ใหม่แล้ว ที่หอมีไวเลสให้ใช้ แต่ช้าพอควร กว่าจะอัปได้แต่ละเพลง เฮ้อ เล่นเอาเหนื่อย
Mon-4-Jan-2010, 05:40,
RE: อยากเอาเพลงเก่ามาทำใหม่ แต่... INXSINY
เขียนเนื้อใส่เข้าไปเลยครับ Smile

Possibly Related Threads...
Thread Author Replies Views Last Post
  ฟ้าใส - INXSINY inxsiny 7 5,170 Mon-29-Mar-2010, 05:22
Last Post: Tula
  ขอ Cover กะเขาบ้าง - wind of Change (Bossa) - INXSINY inxsiny 4 5,151 Fri-26-Mar-2010, 07:49
Last Post: inxsiny
  แด่เธอ...ผู้ไม่แพ้ใจ - INXSINY inxsiny 1 2,085 Mon-15-Mar-2010, 09:29
Last Post: nnnpooh
  ตัดใจ - INXSINY inxsiny 10 5,115 Sun-21-Feb-2010, 13:12
Last Post: Xenon
  ทุกลมหายใจ - INXSINY inxsiny 1 1,787 Sun-14-Feb-2010, 12:51
Last Post: zupanat

Forum Jump:

Quick Theme: