ถ้าเจอ internal link ที่มีปัญหาคลิคแล้วตาย อ่านวิธีแก้ขั้นต้นครับ

ลิงค์หน้านี้ไปที่เฟซบุ๊คของคุณ Share
Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ว่ากันด้วยของสะสม.....
Thu-31-Dec-2009, 21:45,
ว่ากันด้วยของสะสม.....
สวัสดีคืนสุดท้ายของปีค่ะ.......

กระทู้นี้น่าจะเป็นกระทู้สุดท้าย...(ของปีนี้..) แล้วนะคะ

มาว่ากันด้วย "ของสะสม" กันดีกว่า....
ที่จริงแล้วไอเดียมันเกิดจากการได้เม้าท์กะพี่โมนี่คราวที่แล้ว...ว่าด้วยเรื่องของสะสม
ซึ่งถ้าเป็นสาวๆแล้ว...ก็น่าจะเป็น กระเป๋า รองเท้า เสื้อผ้า.....บลา บลา บลา..

เลยอยากเชิญชวนสมาชิก ไม่ว่าจะเป็นท่านหญิง หรือ ท่านชาย...
นำของสะสมมาแลกเปลี่ยนกันเยิลยล

เพื่อเรียกน้ำลายของท่านอื่นกันบ้าง........

เอาล่ะค่ะ....

มาปล่อยกระทู้ไว้ก่อน แล้วไว้กลับไปเชียงใหม่ จะไปฉายภาพของสะสมของจุ๊ปบ้างก็แล้วกันนะคะ

BikerBiker
Fri-1-Jan-2010, 13:33,
RE: ว่ากันด้วยของสะสม.....
ขอบใจจ้าที่มาเปิดประเด็นไว้ เดี๋ยวไปถ่ายรูปของสะสมก่อนนะ
แล้วจะเอามาแปะให้ชม
ป.ล.กระทู้นี้ต้องห้ามแฟนเข้ามาดู Scared
Onion50
Fri-1-Jan-2010, 13:43,
ผู้ชายแจมได้มั๊ยครับ ผมก็มีตุ๊กตาหมีนะ แต่ตอนนี้ให้มหาออดไปแล้ว
Fri-1-Jan-2010, 15:03,
เค้าจะถ่ายทอดออกมายังไงดีเนี่ย ... เพราะเค้าเป็นคนที่สะสมความทรงจำและมิตรภาพดี ๆ ไว้ตลอดเวลาเลยอ่ะ ... ความรักเค้าก็สะสมนะ เนี่ยตอนนี้รักล้นใจแล้วเนี่ย ... รอเจอคนนั้นก่อนเถอะ จะให้หมดใจเลย อิอิอิ
Fri-1-Jan-2010, 15:14,
Up Onion48 คิดนานมั๊ยเนี่ยคุณน้อง
Fri-1-Jan-2010, 15:18,
ไม่นานครับพี่ ... นี่เป็นอารมณ์แบบถ่ายทอดสดกันเลยทีเดียว ...
Fri-1-Jan-2010, 15:24,
หนี้สิน..... -"-!
Fri-1-Jan-2010, 17:26,
อ่านเม้นท์คุณพี่ต้นแล้ว........เหนื่อยใจ.....!!

เอาเป็นว่าถ้าไม่รู้จะมอบให้ใครก็....... มอบให้พี่มหาก่อนแล้วกันนะพี่ต้นนะ....

ไปล่ะ............เดี๋ยวงานเข้า...

ชะแว๊บบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
..Ceuillez les fleurs et les fruits de la jeunesse- Pierre Ronsard

.... Music is visible for ones who appreciate it....Dance
Fri-1-Jan-2010, 17:48,
ไม่เอาอ่ะ ...เค้ารักตัวเอง ...เค้ามอบให้ตัวเองดีกว่า
Mon-4-Jan-2010, 08:51,
จูบาจุ๊บ มาถามเรื่องนี้เลยคิดย้อนไปในอดีต
นับไม่ถ้วนเลยของสะสมของเรา ตุ๊กตา รูปสติ๊กเกอร์ แสตมป์ สมุด ดินสอ ปากกา กระปุก แว่นตา ของจุกจิกแต่งบ้าน
ตอนนี้กำลังบ้าวรรณกรรมแปล แหะๆอย่างนี้เรียกว่าคนหลายใจป่าวอ่ะ
ทางข้างหน้าจะลางเลือนเหมือนว่างเปล่า แดดจะเผาผิวผ่องจนหมองไหม้
ที่ตรงนั้นมีหุบเหวและเปลวไฟ ถ้าอ่อนแอจะก้าวไปอย่างไรกัน..

Forum Jump:

Quick Theme: