ถ้าเจอ internal link ที่มีปัญหาคลิคแล้วตาย อ่านวิธีแก้ขั้นต้นครับ

ลิงค์หน้านี้ไปที่เฟซบุ๊คของคุณ Share
Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สวัสดีปีใหม่ทุกๆท่านครับ
Sat-2-Jan-2010, 13:43, (This post was last modified: Sat-2-Jan-2010, 13:45 by nupho.)
RE: สวัสดีปีใหม่ทุกๆท่านครับ
อิมสฺสมึ สติ อิทํ โหติ (เมื่อสิ่งนี่ มี สิ่งนี้ ย่อมมี)
อิมสฺสุปฺปาทา อิทํ อุปฺปชฺชติ (เพราะความเกิดขึ้นแห่งสิ่งนี้ สิ่งนี้จึงเกิดขึ้น)

อิมสฺสมึ อสติ อิทํ นโหติ (เมื่อสิ่งนี่ ไม่มี สิ่งนี้ ย่อมไม่มี)
อิมสฺสนิโรธา อิทํ นิรุชฺฌติ (เพราะความดับไปแห่งสิ่งนี้ สิ่งนี้จึงดับไป)

*กฎอิทัปปัจจยตา หน้า๕๔๗ ปฏิจจสมุปบาทจากพระโอษฐ์ ธรรมโฆษณ์ของพุทธทาส(๔)
Sat-2-Jan-2010, 14:11, (This post was last modified: Sat-2-Jan-2010, 14:32 by pt.)
คุณ chaiyanon พาครอบครัวแวะมาสวัสดีปีใหม่
น่าเสียดายที่มาดามเค้าเขิน ไม่ยอมถ่ายรูปด้วย SmileP

คลิค

หน้าเหมือนพ่อเป๊ะ ถ้าเปรียบเป็นแกะเพลงก็เล่นคีย์แผ่นประมาณนั้น Smile_black

สงสัยยังไม่สร่างเมาดีนัก เมื่อกี๊เอาโพสนี้ไปลงในห้องซื้อขาย
แถมตั้งเป็นกระทู้เลยนะ กร๊ากกกกก Banghead
Sun-3-Jan-2010, 09:25,
Up

ทำไปได้เนอะ......คุณป๋า.....
..Ceuillez les fleurs et les fruits de la jeunesse- Pierre Ronsard

.... Music is visible for ones who appreciate it....Dance
Sun-3-Jan-2010, 12:23,
ก้าวสู่ปีใหม่ ขอให้สมาชิก และทีมงาน patid มีความสุขมากๆๆ มีงานเยอะ(แล้วจะได้มีตังค์กันเยอะ) สาธุ
Mon-4-Jan-2010, 16:02,
สวัสดีปีใหม่ครับ
ปีใหม่ เอารถเข้าไปจูบหน้าบ้านป๋ามา
มองเห็นแต่บันไดขั้นที่ 2
Thu-7-Jan-2010, 21:30,
สวัสดีปีใหม่ทุกๆท่านด้วยครับ ขอให้ทุกท่านประสบความสำเร็จในทุกๆด้านของชีวิตนะครับ และมีสติ ปัญญาในการแก้ไขปัญหา และฝ่าฟันทุกอุปสรรคที่เข้ามาในชีวิตครับ

Joe

Forum Jump:

Quick Theme: