ถ้าเจอ internal link ที่มีปัญหาคลิคแล้วตาย อ่านวิธีแก้ขั้นต้นครับ

ลิงค์หน้านี้ไปที่เฟซบุ๊คของคุณ Share
Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เพลงแต่งให้คุณแม่ เมื่อนานมาแล้วครับ(สมัยเริ่มหัดใช้โปรแกรมใหม่ๆคราบ)
Mon-28-Dec-2009, 00:56,
เพลงแต่งให้คุณแม่ เมื่อนานมาแล้วครับ(สมัยเริ่มหัดใช้โปรแกรมใหม่ๆคราบ)
คุณภาพ ยังไม่ค่อยได้หร่อกนะครับ แค่อยากแบ่งกันฟังสนุกๆครับ แต่ใครอยากติติงอะไร ก็เต็มที่เลยจ้า

Brrrr

http://soundclick.com/share?songid=8531520
Mon-28-Dec-2009, 13:26,
RE: เพลงแต่งให้คุณแม่ เมื่อนานมาแล้วครับ(สมัยเริ่มหัดใช้โปรแกรมใหม่ๆคราบ)
เพลงสนุกดีครับ
ขอตินิดเดียวตรงเสียง chorus มันเข้าไปจุกกับ lead vocal กันเกินไป Smile
Mon-28-Dec-2009, 16:58,
RE: เพลงแต่งให้คุณแม่ เมื่อนานมาแล้วครับ(สมัยเริ่มหัดใช้โปรแกรมใหม่ๆคราบ)
(Mon-28-Dec-2009, 13:26)azusa Wrote: เพลงสนุกดีครับ
ขอตินิดเดียวตรงเสียง chorus มันเข้าไปจุกกับ lead vocal กันเกินไป Smile

ครับขอบคุณครับ หูยผมว่ามีเยอะเลยครับ อีตอนนั้นเนี่ย เพิ่งจะหัดร้องไมค์ก็ห่วย แถมโปรแกรมก็ยังไม่เป็นเลยครับเรียกได้ว่า กดกลองเป็นกับ กดอัดได้ถูกปุ่มก็ดีโขแล้วครับ Hip

Forum Jump:

Quick Theme: