ถ้าเจอ internal link ที่มีปัญหาคลิคแล้วตาย อ่านวิธีแก้ขั้นต้นครับ

ลิงค์หน้านี้ไปที่เฟซบุ๊คของคุณ Share
Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 1.5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
มิตรภาพที่งอกเงย..
Mon-14-Dec-2009, 19:16, (This post was last modified: Mon-14-Dec-2009, 19:27 by su1958.)
RE: มิตรภาพที่งอกเงย..
(Mon-14-Dec-2009, 17:33)Dolce Vita Wrote: น้องแจงต้องเข้าใจนะคะว่า พี่สุเนี่ย เป็นประธานห้องน้ำหญิงคะ
ต้องขยันขันแข็ง เป็นตัวอย่างที่ดีของรุ่นต่อไปคะ Smile

ตำแหน่งประธานห้องน้ำ???
ฟังดูเท่ชะมัด Kiss
มีโล่ให้มั๊ย Beathead
(Mon-14-Dec-2009, 17:56)zeusaa Wrote: ครูสุงอแงเวลาไม่เติมกาแฟให้จริงดิ????Beathead

ตอนไปนอนที่บ้านสันกำแพงงัย จุ๊บ
เดินเป็นเสือติดจั่นทั้งคืน..หิวกาแฟง่ะ

เดือดร้อนอาจารย์ ต้องลุกไปต้มน้ำตอนเที่ยงคืน เพราะทนเห็นคนจะลงแดงไม่ไหว..อิอิ
แบบว่า ไม่มีกระติกน้ำร้อนไฟฟ้าด้วยซิ
Mon-14-Dec-2009, 23:06, (This post was last modified: Mon-14-Dec-2009, 23:06 by zeusaa.)
Up

โอ้โห.............

สงสัยคืนนั้นพี่ต้นคงไปโดนครูสุวีนมาล่ะสิ....

เห็นพูดจั๊งงงงง ว่าครูลงแดง Smile_big
ว่าแต่.....ว่าก็ว่าเหอะ

ครูสามารถมากกกกก ที่ดื่มกาแฟก่อนนอนแล้วหลับสบาย!!!!
..Ceuillez les fleurs et les fruits de la jeunesse- Pierre Ronsard

.... Music is visible for ones who appreciate it....Dance
Mon-14-Dec-2009, 23:32,
นอกจากครูพี่สุกินกาแฟแล้วหลับได้นั้น ยังมีเหล้าแก้วละหยดที่สามารถทำให้ครูพี่สุหลับได้อีกนะจะบอกให้ ... ... ... พี่ไปพักแป๊บนึงนะ ... คำนี้เลย ผมจำได้ หุหุหุ
Tue-15-Dec-2009, 00:05,
อ่อ......ที่ว่า ไปพักแป๊บนึง....

แล้วเจอหน้ากันอีกที.....สว่างแล้วน่ะนะ.....

เฮอะๆๆๆๆๆ
(ได้กลิ่นขนไหม้แถวๆนี้......เหมือนครูจะโดนเผาขน.....)
Tue-15-Dec-2009, 14:50,
(Tue-15-Dec-2009, 00:05)zeusaa Wrote: อ่อ......ที่ว่า ไปพักแป๊บนึง....

แล้วเจอหน้ากันอีกที.....สว่างแล้วน่ะนะ.....

เฮอะๆๆๆๆๆ
(ได้กลิ่นขนไหม้แถวๆนี้......เหมือนครูจะโดนเผาขน.....)

โอ๊ย ๆ เจ็บซึมลึก อิอิอิ
Tue-15-Dec-2009, 15:26, (This post was last modified: Tue-15-Dec-2009, 15:32 by มหาออด.)
ใครว่าประธานห้องเนี่ย

Onion12Onion12

เด็กพวกนี้ไม่รู้จักที่ต่ำ ที่สูง

รู้ก็รู้ว่าพี่สุเค้าเป็นคนน่ารัก น่าทนุบำรุง Beathead

พี่สุครับ จัดการเลยครับ เค้าว่าพี่ครับ ชั่วโมงนี้ยังไม่ต้องกินกาแฟนะครับ

ให้มันรู้ซะบ้าง เวลาพี่สุลงแดง จะร้ายกาจเพียงใด

Beathead
Wed-16-Dec-2009, 08:26,
ครูพี่สุเริ่มรู้สึกแล้วว่า ตั้งกระทู้นี้มาเพื่อโดนกัดจิก คึคึ
แต่ยืนยันว่าครูพี่สุ น่ารักจริงๆลูกสาวก็สวยด้วย....
ทางข้างหน้าจะลางเลือนเหมือนว่างเปล่า แดดจะเผาผิวผ่องจนหมองไหม้
ที่ตรงนั้นมีหุบเหวและเปลวไฟ ถ้าอ่อนแอจะก้าวไปอย่างไรกัน..
Wed-16-Dec-2009, 08:37,
ผมเป็นคนขี้สงสัยครับ ตอนนี้กำลังสงสัยว่าบุตรีของครูสุ จะเรียกขาน
สาวๆแก๊งค์ห้องน้ำหญิงนี่ว่าอย่างไร...........

น้า(เพราะเรียกแม่ว่าพี่)... หรือว่า พี่-น้อง(ว่ากันตามชันษา)

Smile_black
Wed-16-Dec-2009, 19:32,
อันนี้สงสัยต้องให้พี่แจงมาตอบเองแล้วล่ะนะค๊าาาาา คุณป๋า..........
Thu-17-Dec-2009, 15:07,
(Wed-16-Dec-2009, 08:37)pt Wrote: ผมเป็นคนขี้สงสัยครับ ตอนนี้กำลังสงสัยว่าบุตรีของครูสุ จะเรียกขาน
สาวๆแก๊งค์ห้องน้ำหญิงนี่ว่าอย่างไร...........

น้า(เพราะเรียกแม่ว่าพี่)... หรือว่า พี่-น้อง(ว่ากันตามชันษา)

Smile_black

น่าจะเรียก..พี่-น้อง(ว่ากันตามชันษา) Onion48

เคยมีคนปุจฉาเรื่องนี้เหมือนกัน แต่พอนานๆ ไป ก็ไม่ค่อยมีใครใส่ใจเรื่องสรรพนามเรียกขาน
เค้าบอกว่า..บางทีก็ชักลืมๆ ไปว่าเราสองคนเป็นแม่ลูกกัน อิอิ

ครูสุกับแจง เคยร่วมแก๊งค์เดียวกันกับเพื่อนต่างวัยแบบนี้มาก็บ่อยแล้ว SmileP

Forum Jump:

Quick Theme: