ถ้าเจอ internal link ที่มีปัญหาคลิคแล้วตาย อ่านวิธีแก้ขั้นต้นครับ

ลิงค์หน้านี้ไปที่เฟซบุ๊คของคุณ Share
Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
การรวมตัวกันครั้งแรกของแก๊งห้องน้ำหญิง..เริ่มแล้ววันนี้! :)
Wed-9-Dec-2009, 08:43,
RE: การรวมตัวกันครั้งแรกของแก๊งห้องน้ำหญิง..เริ่มแล้ววันนี้! :)
เมื่อคืนตอนสองทุ่มได้ไปนั่งกินต่อกะพี่โมนี่ พี่บูมบอย พี่มหา กะอาจารย์
เกือบไม่ทัน เพราะร้านปิดสามทุ่ม พี่โมนี่ใจดีจัง ตักอาหารรอด้วยละ จุฬากินไม่ไหวเลยต้อง
รบกวนทุกคนช่วยจัดการ อิอิ ขอโทษนะค๊า))) อยากรู้จัง JNG นี่ใช่ลูกครูสุรึเปล่าค่ะ
ปล. พี่มหาบอกว่าเนื้อที่ช่วยกินเค็มมาก
ปล.2 พี่โมนี่บอก อร่อยดี (กินต่อได้อีก)
ปล.3 คุณthe ton ขอบคุณทุกคนได้น่ารักมากเลยค่ะ (แต่เปลี่ยนเป็นเงินได้ไหม แหะๆ)
ปล.4 เสียดายคุณวีต้า ครูสุกะลูกแจงกลับไปก่อนอดเจอรอบสอง
ปล.5 จูบ่าจุ๊บเด๋วเรานัดปะกั๋นเน้อ
ปล. สุดท้าย ดีใจมากๆเลยนะคะ ที่ได้เจอกัน....น่ารักสุดยอด
ทางข้างหน้าจะลางเลือนเหมือนว่างเปล่า แดดจะเผาผิวผ่องจนหมองไหม้
ที่ตรงนั้นมีหุบเหวและเปลวไฟ ถ้าอ่อนแอจะก้าวไปอย่างไรกัน..
Wed-9-Dec-2009, 10:08,
RE: การรวมตัวกันครั้งแรกของแก๊งห้องน้ำหญิง..เริ่มแล้ววันนี้! :)
(Wed-9-Dec-2009, 08:43)chula Wrote: อยากรู้จัง JNG นี่ใช่ลูกครูสุรึเปล่าค่ะ

ใช่จ๊ะ จุฬา
ไปทักทายเพื่อนใหม่หน่อยเร้วว Kiss
Wed-9-Dec-2009, 12:48, (This post was last modified: Wed-9-Dec-2009, 12:57 by Dolce Vita.)
(Wed-9-Dec-2009, 00:03)theton Wrote: พี่หนึ่ง
สำหรับการดูแลและฝึมือการขับรถที่นิ่มมาก ... นึกว่านั่งเบ็นซ์นะนั่น และผมเชื่อแล้วว่าพี่เป็นคนเชียงใหม่ แต่ผมก็ยังอยากจะยืนยันว่า "ลำปางหนาวมาก"

มาขอยืนยันค่ะว่า เชียงใหม่(บนดอย)หนาวกว่าค่ะ Smile
และนั่งยันแทนค่ะว่า พี่หนึ่ง เป็นจาวเจียงใหม่จริงๆเจ้าาาาาาาา
ขอบคุณที่ดูแลพี่สาวหนูเป็นอย่างดีนะคะ Smile
ปล..นอกจากไข่เจียวกับหมูทอด พี่เอคงหัดอย่างอื่นไว้แล้วล่ะคะ เหอๆๆ เช่น สเต๊กหมูบดแสนอร่อย Beathead

(Wed-9-Dec-2009, 00:03)theton Wrote: พี่เอ
สำหรับทุกเรื่องที่จัดการให้กับน้องชายตัวกลมคนนี้ ... ให้ตายเถอะ พี่หยุดพักกินข้าวบ้างนะ .. คนเพดานปาก แต่เคี้ยวทั้งวัน ... ผอมเพรียวเลยพี่เรา

ใครบอก พี่เอเป็นคนอดทนมากกกกกกค่ะ กับการที่เรามีdvdตลกส่วนตัวตลอดเวลาต่างหากค่ะ อยากบอกว่า พี่เอ..ทานไม่ค่อยเก่งเลยค่ะ ทานน้อย แต่อดทนมากค่ะ Kiss
ขอบคุณพี่เอสำหรับความน่ารักมากๆความใจดีและรวมถึงหนูได้มีพี่สาวร่วมสาบานแล้วค่ะ Smile

(Wed-9-Dec-2009, 00:03)theton Wrote: พี่หนุ่ยนุ้ย
สำหรับเสียงหัวเราะที่นั่งขำมุขเราตลอดทาง ... ผมไม่ใช่ตลก แต่ผมพกความสุขไว้พร้อมแบ่งปัน

อ้าว .. นึกว่า เราพกdvdตลกไปดูด้วย 5555555555555
ปล..คราวหน้า กลับเครื่องบินกันเต๊อะ เร็วดีอ่ะจ๊ะ บอกว่า ใช้เวลา1:20 แต่เอาจริงๆ
40นาทีเอง เร็วจริงๆสั่งได้จ้า

ปล.2 .. คมแฝกคู่ กับถุงนอนไว้นัดไปเอาอีกทีนะจ๊ะ อ้อ .. อย่าเอาไปฟาดศีรษะใครเล่นก่อนล่ะจ๊ะ Smile

(Wed-9-Dec-2009, 00:03)theton Wrote: พี่สุ(สุดสวย)
สำหรับมิตรภาพอันแสนอบอุ่นที่มอบให้ และทำให้รู้ว่าสุราแค่ไม่กี่หยดก็ทำให้พี่สุขอไปพักได้ ... (พี่ไปพักแป๊บนึง เดี๋ยวพี่มา .. โอ๊วส์แม่เจ้า เจอกันอีกทีตอนมื้อเช้าเลยนะพี่นะ)

พี่สุอย่าไปฟังเสียงนกเสียงกาคะ เราเป็นหญิง จะไปให้ดื่มอะไรมากมายได้ไงคะ ใ่ช่ป่าวคะ Smile

ปล.. เดี๋ยวคืนนี้หนูกลับมา ทำรูปลงให้นะคะ (ถ้าทำเสร็จน่ะคะ)

(Wed-9-Dec-2009, 00:03)theton Wrote: แจง(ลูกสาวสุดสวยของพี่สุด)
สำหรับการบริการที่เยี่ยมยอด ... การที่มีคนเสริฟน้ำให้ขณะเกี่ยวข้าวเนี่ยมันยอดมากเลยนะ สมกับเป็นแอร์เก่าจริง ๆ ขนาดตอนไปร้านกาแฟบนดอย ก่อนพี่เออาบน้ำ พี่เอได้สั่งน้ำผึ้งมะนาวไว้แต่คนขายเค้าทำให้คนอื่นก่อน แจงรีบหยุดคนขายทันทีเลยครับ .. พี่คะ น้ำผึ้งมะนาวเดี๋ยวค่อยทำนะคะ ... เวลาผ่านไปจนพี่เออาบน้ำเสร็จ (ซึ่งใช้เวลาอาบนานมาก เนื่องจากมีพื้นที่ในการฟอกสบู่เยอะ ..) แจงก็บอกคนขายว่า พี่คะ น้ำผึ้งมะนาวทำได้แล้วนะคะ ... ขอเสียงปรบมือให้กับการบริการที่ฝังอยู่ในดีเอ็นเอของแจงด้วยครับ
น้องแจง AI เป็นไงบ้างจ๊ะ ทาไปเรื่อยๆนะคะ ถ้าดีเดี๋ยวส่งเป็นหลอดไปให้จ้า Smile
(Wed-9-Dec-2009, 00:03)theton Wrote: มหาออด
ขอบคุณที่ดูแลพวกเราเป็นอย่างดี ... แกนั่งไหว้พระอยู่พอเห็นพวกเรามา แกวิ่งหน้าตั้งมาเลยครับ ใครไหนเล่าถ้าไม่ได้ประสบพบเจอจะได้รู้ว่าพี่มหาออดคนนี้เป็นคนที่ตลกมากและมีจิตใจที่งดงามมาก ขอให้เจอเนื้อคู่เร็ว ๆ นะพี่ ... เค้ามีแต่เด็กงอแงไม่อยากไปเรียน ... แต่คน ๆ นี้งอแงไม่อยากไปสอน ให้ตายเถอะ... ปีหน้าเจอกันพี่

คุณออด ใจดี เท่ห์ smart รักเด็ก ..... แต่ไม่อยากไปโรงเรียน Beathead

(Wed-9-Dec-2009, 00:03)theton Wrote: แม่ครูตุ่ม
พรใดอันประเสริฐไม่บรรเจิดเท่าความจริงใจที่ครูได้ดูแลพวกเรา อีกทั้งยังให้สถานที่อันงดงามกับพวกเราได้พักพิง ให้ความรู้ ความรัก ความใจดีของครู ผมไม่สามารถลืมมันได้เลย การไปเที่ยวครั้งนี้นอกจากเสียงหัวเราะและรอยยิ้มแล้ว อีกหนึ่งอารมณ์ที่เกิดขึ้นกับผม นั่นคือหยดน้ำตาอันใสบริสุทธิ์ที่ได้หลั่งรินมาหลังจากได้รับการสวมกอดที่อบอุ่นสุดแสนวิเศษจากแม่ครู ... ครูครับขอบคุณครับ ... ปีหน้าเจอกันกันครับ

แม่ครูของหนุ่ยนุ้ยใจดีและactiveตลอดเวลา ไม่อยากใช้คำว่า hyper เพราะเราใช้ทฤษฎี now and here เหมือนกันค่ะ อ้อ .. หนังสือที่แม่ครูให้เอามาอ่าน ถ้าอ่านจบแล้ว หนูจะเอาไปคืนให้ด้วยตัวเองเลยคะ สัญญาแล้วค่ะ Smile

ขอบคุณสำหรับ สเต๊กหมูบดแสนอร่อย อ้อ .. ถ้าคราวหน้า หนูจะเอาไืทม์ไปฝากนะคะ
้อ้อ..หนูจะส่งเพลงฝากไปให้คุณมหาออดนะคะ ฟังให้เบื่อไปเลยคะ Smile

(Wed-9-Dec-2009, 00:03)theton Wrote: น้องแม็กซ์
เสียดายที่น้องแมกซ์ไม่สบาย เลยอดไปบ้านบนดอย บ่มีแสงสี บ่มีทีวี บ่มีน้ำประปา ฯลฯ แต่ช่วงเวลาอันสั้นที่เราได้ประสพพบเจอกันนั้น เป็นช่วงเวลาที่ดีอีกช่วงหนึ่งที่เราได้สนทนาปราศรัยและปามุขใส่กัน ... หายป่วยไว ๆ นะ (ห้ามมีใครเอาไปเล่นว่าหายป่วยมาม่านะ..รู้นะว่าต้องมีคนแอบคิด)
เราทราบว่า เชียงใหม่ ก็มีไก่ทอดหาดใหญ่ เหมือนกันค่ะ
น้องแม๊กซ์คะ ให้น้องจุ๊บสอนเลยคะ น้องจุ๊บเก่งช๊า๊ตตตต

(Wed-9-Dec-2009, 00:03)theton Wrote: น้องจุ๊บ
น้องสาวน่ารักอีกคนหนึ่งที่อยากบอกให้รู้ว่า เธอคนนี้เจอกันวันแรกเหมือนใส่ถ่านมาหลายก้อน ... แม่คุณคนนี้พูดคุยได้ทุกอารมณ์จริง ๆ ขอบคุณที่ซ้อนรถเครื่องฝ่าอากาศหนาวมาต้อนรับพวกเรานะครับ

คนนี้แฟนหนูเอง ^^' (รู้สึกว่าน้องอ๊อฟ มองหน้านะเนี่ย)
ปล..เค้กอร่อยมากนะจ๊ะ ไว้ถ้าไปอีก เราไปทัวร์หม่ำเค้กรอบเมืองกันดีกว่านะจ๊ะ Smile

(Wed-9-Dec-2009, 00:03)theton Wrote: น้องออฟ
เมื่อกี้ขอบคุณคนซ้อน คราวนี้ขอบคุณคนขี่นะครับ บิดรถเครื่องหน้าตั้ง หลังตรง หัวฟู ขึ้นดอยไปร่วมสนุกสนานกันที่บ้านบนดอย บ่มีแสงสี บ่มีทีวี บ่มีน้ำประปา ฯลฯ ...เป็นน้องชายที่สุภาพมาก ... เจ้าของสูตรการเผาข้าวหลามโกโก้ ... เผาซะดำเลย ... อ๊ะ ๆ อย่าเถียงนะ เดี๋ยวโดนพี่มหาสั่งหมอบนะเฟ้ย
อยากบอกว่า น้องอ๊อฟขับรถเครื่องใส่เสื้อสีเขียว (เหมาะกับน้องมากกกก)ส่วนคนนั่งหลัง ใส่เสื้อสีแดง (เข้ากันอย่างบอกไม่ถูกเลยจ๊ะ) อ้อ .. ลืมไปว่า ใกล้Christmasแล้วBeathead

(Wed-9-Dec-2009, 00:03)theton Wrote: จุฬา
เจอกันช่วงสั้น ๆ แต่ไม่น่าเชื่อว่าการที่เธอเป็นคนพูดน้อยนั้น เธอกลับเปล่งประกายไปด้วยรอยยิ้มแห่งมิตรภาพ เลยต้องขอบคุณมาก ๆ ที่ไม่แย่งต้นพูด อิอิอิ
จุฬาจ๋า อย่าไปฟังเจ้าต้นนะจ๊ะ คือที่ผ่านมา ได้ยินแค่เสียงคำว่า ค่ะ ค่ะ แล้วก็ยิ้มอย่างเดียวเลยน่ะจ๊ะ

(Wed-9-Dec-2009, 00:03)theton Wrote: test999
ดีใจที่ได้พบเจอกัน เป็นผู้ชายที่สุภาพขี้อาย น่ารัก ... ตอนเจอกันพี่เค้าพูดน้อยจัง ไม่รู้ว่าเขินหรือว่าอายอะไร ... (เทลมี ควันโด ควันโด เสียงเรียกเข้าโทรศัพท์ใครหว่า อิอิอิ)
ขอบคุณสำหรับหนังสือ3เล่ม รวมถึงโปรแกรมทั้งหลายทั้งปวงด้วยคะ แต่..มันใช้ไม่ได้น่ะคะ Cry1Cry1

(Wed-9-Dec-2009, 00:03)theton Wrote: คุณเป็ก (เพื่อน test999)
ขอบคุณสำหรับความรู้ใหม่ ๆ เกี่ยวกับระบบซื้อขายทางคอมพิวเตอร์นะครับ โอกาสหน้าคงได้เจอกันอีก
ขอปรบมืออีกครั้ง ในการสัมมนาหัวข้อ ebay รอบโต๊ะอาหารแสนอร่อยค่ะDrums

(Wed-9-Dec-2009, 00:03)theton Wrote: เพื่อนพี่สุที่พิษณุโลก
ขอบคุณที่มากินข้าวต้อนรับพวกเรานะครับ ผ่านไปทางนั้นอีกเมื่อไหร่ จะแวะไปทักทายนะครับ
ไว้เราไปทานมังสวิรัติกันอีกนะคะ เพราะว่าชอบทานเหมือนกันค่ะ Smile
(Wed-9-Dec-2009, 00:03)theton Wrote: เพื่อนบ้านสันกำแพง
ขอบคุณชุดใหญ่สำหรับเครื่องเสียงชุดเล็ก ที่นำมาต้อนรับกันเป็นอย่างดี อึ้ง ทึ่ง กับการต้อนรับในครั้งนี้เป็นอย่างมาก เพราะมันอบอุ่นมาก ๆ ไม่อุ่นได้ไงล่ะเล่นนั่งร้องเพลงกันรอบกองไฟ ขอบอกว่าสุดยอดมากครับ
ใจดีสุดๆค่ะ แถมร้องเพลงเสียงดีอีกต่างหากคะ CONFIRM!!!

(Wed-9-Dec-2009, 00:03)theton Wrote: น้องดาโอ๊ะ
เด็กผู้หญิงคนนี้น่ารักมาก ให้ตายเถอะอยากมีลูกสาวแบบนี้ ขอบคุณนะคะที่สร้างความหวังและแรงบันดาลใจให้พี่ ... แต่น่าสงสารเนอะ น้องดาโอ๊ะตกบ่อลูกมินิ หัวโนเลย
เรามีสัญญากันไว้ว่าจะไปหาอีกแล้วก็เอาขนมไปฝากเยอะๆๆ รวมถึงเสื้อน้องหมาน้อยด้วยนะจ๊ะ พี่หนุ่ยนุ้ยไม่ลืมแน่นอนจ้าาาาา Smile

(Wed-9-Dec-2009, 00:03)theton Wrote: พี่จิน
ฝีมือการทำกับข้าวของพี่นั้น ข้าน้อยขอซูฮกเลย กับข้าวง่าย ๆ แต่อร่อยมากๆๆๆๆๆ ปีหน้าขอไปฝากท้องอีกนะคร้าบ
คราวหน้าพี่เตรียมกระเป๋าเสื้อผ้าให้พร้อมเลยนะคะ ลงมาอยู่บ้านหนูเลยนะคะ ไม่จดแล้วค่ะ สูตร แต่..ให้มาทำให้ทานเลยดีกว่าค่ะ Drums

(Wed-9-Dec-2009, 00:03)theton Wrote: ลุงเลื่อน
ขอบคุณที่มากรอกข้าวหลามให้ครับ แต่น่าเสียดายครับลุง น้องออฟมันมันเผาซะ ...
ใครบอกน้องต้นคะว่า ลุงเลื่อนมากรอกข้าวหลาม แม่นางสามสาวต่างหากค่ะนั่งกรอกกันไป ตอนแรกๆก็ใช้ช้อนค่ะ เริ่มไม่ทันใจ .. ใช้มือมันเนี่ยค่ะ แล้วตอนทานไม่เค็มๆบ้างเหรอคะ อ๊ะๆ หนุ่ยนุ้ยล้างมือแล้วนะ Brrrr

ลุงเลื่อนใจดี ช่วยดูแลพี่จินให้เราต่างหากคะ Smile

(Wed-9-Dec-2009, 00:03)theton Wrote: ปล.เจ้าของร้านกาแฟบนดอย ผมคิดเอาไว้ว่าใช่ ต้องใช่แน่ๆ มันเป็นอะไรที่พูดยาก ต้องให้เธอแก้ ฯลฯ

ที่เห็นว่าใช่เพราะว่าเป็นพวกเดียวกันหรือป่าวอ่ะจ๊ะ เลยรู้ว่าใช่ ต้องใช่แน่ๆ .. มันเป็นอะไรที่พูดยาก ต้องให้เธอแก้ ... Beathead
(Sat-5-Dec-2009, 12:46)Raya Wrote: [Image: ch7.jpg]

เคยเกี่ยวข้าวคะ พอกลับมา ปวดเอว ปวดหลังม๊าก มาก....

เห็นสาวในรูปเกี่ยวข้าวแล้ว เกิดคำถามว่า ทำไมไม่ใส่เสื้อแขนยาวไว้หน่อยคะ

เดี๋ยวผิวคล้ำ ไม่รู้ด้วยนะ Kiss

อยากดำค่ะ (โดยส่วนตัวนะคะ) อากาศก็ดีด้วยค่ะ Smile
ปล..ครีมทาผิวยังไม่ทาเลยคะ ดังนั้น..ครีมกันแดดไม่ต้องพูดถึงค่ะ
แบบว่าหญิงถึกๆน่ะคะ อ่อ..ยกเว้นพี่เอนะคะ พี่เค้าผิวจะใสไปไหนเนี่ย
ถ้ามีประกวดสาวผิวสวย พี่เอ..ชนะเลิศค่ะ Smile
(Sun-6-Dec-2009, 08:03)zeusaa Wrote: ป.ล. พี่หนุ่ยนุ้ย "จ้ำ" น้ำพรกโชว์...ตกลง "ลำ" มั๊ยคะ

ลำแต้เจ้าาาาาาา น้องจุ๊บบบ
Wed-9-Dec-2009, 16:19,
สนุกมากครับ ยินดีที่ได้ต้อนรับและดูแลทุก ๆ คน ครับ Smile_big
Wed-9-Dec-2009, 17:01, (This post was last modified: Wed-9-Dec-2009, 17:04 by zeusaa.)
หนูกลับมาจากสะเมิงแว้ววววววววววววววววววววว

เดี๋ยวเย็นนี้หนูจะเอาสตรอเบอร์รี่ กะแยมสตรอฯไปฝากพี่เอนะ.......

ป.ล. พี่เอแอบป่วย......หายไวๆนะคะพี่สาว...^_______________^

ป.ล. พี่หนุ่ยนุ้ยขาาาา ส่วนสตรอฯของพี่...เดี๋ยวหนู attachไปให้ทางเมลเนอะ ???

อ้อ....ส่วนที่ใส่เสื้อเขียว กะ แดง น่ะ..... จริงๆกะให้พี่ใส่เสื้อเหลืองมาชนตะหากกกกก

จะได้เข้าคอนเซป......เนอะที่รักเน๊อออออออออออออออออ + * + จ๊วบๆSmile_big
ฮุ๊ยยยยย เกือบลืมถาม....

แล้วไส้อั่ว กะ น้ำพริกหนุ่ม เลอะเจ้า....ลำก่เจ้าเอ้ยยย
..Ceuillez les fleurs et les fruits de la jeunesse- Pierre Ronsard

.... Music is visible for ones who appreciate it....Dance
Wed-9-Dec-2009, 21:48,
To น้องจุ๊บ
รอดกลับมาจากไร่สตอเบอรี่ได้ไงเนี่ย... ไหนล่ะสตอเบอรี่ของพี่ ... จำไว้เลยนะ แง่งๆ ๆ ๆ ๆ ๆๆ ๆ ...

To จุฬา
ไม่ค่อยเค็มเลยนะจ๊ะ เล่นจะเปลี่ยนจากคำขอบคุณเป็นเงินเนี่ย แหม ๆ

โอ๊ย ๆ คิดถึงทุกคนจังเลยคร้าบบบบบบ
Wed-9-Dec-2009, 22:02,
(Wed-9-Dec-2009, 17:01)zeusaa Wrote: แล้วไส้อั่ว กะ น้ำพริกหนุ่ม เลอะเจ้า....ลำก่เจ้าเอ้ยยย

ลำแแแแแแแแต้ๆเจ้าาาาาาาาาาา ^^
Wed-9-Dec-2009, 22:20,
โหย ไม่ได้มาอ่านสองสามวัน คอมเม้นท์เต็มเลย เพิ่งฟื้นจากไข้ เมื่อสองวันก่อนเองคับ เสียดายเหมือนกันที่ไม่ได้ไปแอ่วกะพวกพี่ๆต่อ แต่ผมว่าถึงจะดันทุรังไป สภาพก็คงย่ำแย่แน่นอน เพราะหลังจากวันนั้นผมก็นอนตายอยู่หอ ไม่ได้ออกไปไหนเลยเป็นเวลาสามวัน = ="

ขอบคุณพี่ๆทุกคนมากนะคับที่แวะเวียนมาให้โอกาสผมได้ไปแอ่ว ถ้าไงปีหน้าฟ้าใหม่ จะมาอีกที คราวนี้ผมจะฟิตร่างกายไว้รอไปแอ่วกะพี่ๆอีกนะคับ
Thu-10-Dec-2009, 11:34,
ไม่น่าเชื่อว่าคนที่ไม่เคยเห็นหน้ากันมาก่อน
จะสร้างความอบอุ่น รอยยิ้ม และความประทับใจได้มากขนาดนี้ Smile_big

ขอบคุณทุกคนนะครับ ที่ให้โอกาสผมได้ทำหน้าที่ "ผู้ต้อนรับ"
บางสิ่งบางอย่างหรือหลาย ๆ อาจฉุกละหุกไปบ้าง ก็ขออภัยด้วยนะครับ

สิ่งที่หลงเหลือไว้ คือความงดงามของมิตรภาพ ที่หลังจากได้เริ่มต้น ณ วันนั้นแล้ว
ก็จะสืบสาน ให้ความงดงามนั้น มั่นคง ยั่งยืนต่อไป

ทุกคนน่ารักมาก ความเป็นกันเอง
ทำยังกับว่าเราเป็นเพื่อนกันมาซักสิบปีหรือมากกว่านั้น

ไม่มีอะไรจะบรรยายแล้วครับ ได้แต่ขอบคุณ และดีใจที่ได้ทำหน้าที่นี้

ขอบคุณอีกครั้งครับผม

Smile_big
Thu-10-Dec-2009, 13:03,
(Thu-10-Dec-2009, 11:34)มหาออด Wrote: ไม่น่าเชื่อว่าคนที่ไม่เคยเห็นหน้ากันมาก่อน
จะสร้างความอบอุ่น รอยยิ้ม และความประทับใจได้มากขนาดนี้ Smile_big

ขอบคุณทุกคนนะครับ ที่ให้โอกาสผมได้ทำหน้าที่ "ผู้ต้อนรับ"
บางสิ่งบางอย่างหรือหลาย ๆ อาจฉุกละหุกไปบ้าง ก็ขออภัยด้วยนะครับ

สิ่งที่หลงเหลือไว้ คือความงดงามของมิตรภาพ ที่หลังจากได้เริ่มต้น ณ วันนั้นแล้ว
ก็จะสืบสาน ให้ความงดงามนั้น มั่นคง ยั่งยืนต่อไป

ทุกคนน่ารักมาก ความเป็นกันเอง
ทำยังกับว่าเราเป็นเพื่อนกันมาซักสิบปีหรือมากกว่านั้น

ไม่มีอะไรจะบรรยายแล้วครับ ได้แต่ขอบคุณ และดีใจที่ได้ทำหน้าที่นี้

ขอบคุณอีกครั้งครับผม

Smile_big

เพอร์เฟคมากเลยจ๊ะ ออด

ออดเป็นเจ้าบ้านที่วิเศษที่สุด ไม่มีที่ติ

พวกพี่ต่างหากที่ต้องขอบคุณออดเป็นอย่างมาก

หาที่ไหนไม่ได้แล้ว

จะมีมั๊ยที่ใครจะโชคดีอย่างพวกเรา

ได้พักบ้านพักที่มีน้ำเย็นอาบในหน้าหนาว

ได้นอนบ้านเขา ที่มีลำธารเป็นของตัวเอง...สุดยอด!! Kiss
.................................
อ้อ ออดรู้มั๊ย น้องชายเจ้าของร้านกาแฟบนเขา ทำหน้าเหมือนถูกผีหลอกตอนที่พี่บอกว่า พวกเราเพิ่งรู้จักกันเมือ่วาน..อิอิ

Cantbliv

Forum Jump:

Quick Theme: