ถ้าเจอ internal link ที่มีปัญหาคลิคแล้วตาย อ่านวิธีแก้ขั้นต้นครับ

ลิงค์หน้านี้ไปที่เฟซบุ๊คของคุณ Share
Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
การรวมตัวกันครั้งแรกของแก๊งห้องน้ำหญิง..เริ่มแล้ววันนี้! :)
Mon-7-Dec-2009, 15:09,
RE: การรวมตัวกันครั้งแรกของแก๊งห้องน้ำหญิง..เริ่มแล้ววันนี้! :)
อิจฉาๆๆๆๆๆ
Mon-7-Dec-2009, 16:54,
RE: การรวมตัวกันครั้งแรกของแก๊งห้องน้ำหญิง..เริ่มแล้ววันนี้! :)
กิจกรรมเพื่อสังคม สอนน้องเกี่ยวข้าว
ดูแล้วบอร์ดไฮโซขึ้นอีกเป็นกอง....อิ อิ

หวังว่าวันหน้า คงได้ร่วมมีโอกาสบ้าง นะครับ.....

ว่าแล้วก็ออกไปเมาต่อ........Onion29
Mon-7-Dec-2009, 17:13, (This post was last modified: Mon-7-Dec-2009, 17:13 by rock.)
ทริปนี้ดูแล้วอิจฉาจังเลย Smile_big
Oh My GoD
Mon-7-Dec-2009, 20:38, (This post was last modified: Mon-7-Dec-2009, 21:13 by su1958.)
(Sun-6-Dec-2009, 12:01)จ่าหนอน Wrote: เอ่อ รูปลุงTest คนไหนครับ
เข้าใจว่าในบอร์ดนี่ คงมีไม่กี่คนที่เคยเห็น ตัวเป็นๆ ของลุงTest999
รบกวนช่วย วงในรูป เพื่อประจาน เอ๊ย ประชาสัมพันธ์หน่อยครับ
ลุงTest เป็นคนดังมาก ในบอร์ด patid แต่ไม่ยอมเปิดเผลตัว....

[Image: test.jpg]

เจ้าตัวยืนยันว่า...นี่เป็นครั้งแรกที่เปิดเผยตัว..กับสมาชิกในบอร์ด Smile
(อยากขี้อายดีนัก ...ประจานซะเลย อิอิ)
(Mon-7-Dec-2009, 16:54)t.jueng Wrote: กิจกรรมเพื่อสังคม สอนน้องเกี่ยวข้าว
ดูแล้วบอร์ดไฮโซขึ้นอีกเป็นกอง....อิ อิ

หวังว่าวันหน้า คงได้ร่วมมีโอกาสบ้าง นะครับ.....

ว่าแล้วก็ออกไปเมาต่อ........Onion29

ต้องขอบคุณครูออดที่ให้โอกาสพวกเราเข้าร่วมกิจกรรมในครํ้งนี้
รู้สึกประทับใจมากกับภาพที่เห็น
เห็นแล้วปลึ้ม...ทางโรงเรียนต้องการปลูกฝังให้เด็กรักถิ่นฐานบ้านเกิด
เห็นคุณค่าของข้าวแต่ละเม็ดที่กว่าจะได้มา
[Image: hv2.jpg]
[Image: hv1.jpg]

เป็นกิจกรรมที่ร่วมมือกันระหว่างโรงเรียน บ้าน และชุมชน ที่สวยสด งดงามทีเดียว Smile
Mon-7-Dec-2009, 21:26,
ได้เห็นตัวเป็นชัดๆ ก็วันนี้แหละครับ พี่ test999 หลายๆ คนก็คงคิดแบบผมแหละ 555..
Mon-7-Dec-2009, 22:00,
ตอนนี้นั่งเม้าท์กัน ปากมัน อยู่ที่ร้าน "กู" ค่าาาา

ถนนนิมมานเหมินทร์ คนหนาแน่นเป็นปกติ คลื่นลมแรงเป็นพักๆ เรือเล็ก เรือใหญ่ควรงดออกจากฝั่ง
(มานั่งเม้าท์กันดีก่าาาาาาาาาาา)
..Ceuillez les fleurs et les fruits de la jeunesse- Pierre Ronsard

.... Music is visible for ones who appreciate it....Dance
Mon-7-Dec-2009, 23:03,
(Mon-7-Dec-2009, 22:00)zeusaa Wrote: ตอนนี้นั่งเม้าท์กัน ปากมัน อยู่ที่ร้าน "กู" ค่าาาา

ถนนนิมมานเหมินทร์ คนหนาแน่นเป็นปกติ คลื่นลมแรงเป็นพักๆ เรือเล็ก เรือใหญ่ควรงดออกจากฝั่ง
(มานั่งเม้าท์กันดีก่าาาาาาาาาาา)

ป๊าดดด.... อ่านดูนึกว่าไปเที่ยวทะเลนะเนี้ย.....พูดแล้วก็อยากไปนะเนี้ยไม่ได้ไป ชม.นาน หลายปีละ DrumsDrums
Mon-7-Dec-2009, 23:30, (This post was last modified: Mon-7-Dec-2009, 23:59 by zeusaa.)
Up

สนใจมาแอ่วก่อเจ้าอ้ายยยยยยยยยยยยย

ช่วงนี้เชียงใหม่eventอย่างเยอะเลย....
ป.ล. คุณครูกลับถึงพิษณุโลกหรือยังคะ???

หายเงียบไปเลย......

ป.ล. เมื่อเช้าเลยไม่ทันได้ลาครูสุเลย......

ธุเจ้าค่ะ
(+_/l\_+)

เอาไว้เจอกันอีกนะคะ^_____________^

ป.ล. ตกลงเจ้าของร้านมรรคากะ "พี่ชาย" เค้านี่..นี่....ครูว่า "ใช่" ไหมคะ????
Tue-8-Dec-2009, 00:04,
(Mon-7-Dec-2009, 23:30)zeusaa Wrote: Up

สนใจมาแอ่วก่อเจ้าอ้ายยยยยยยยยยยยย

ช่วงนี้เชียงใหม่eventอย่างเยอะเลย....

ว่างๆ แล้วจะไปแอ่วเจียงใหม่เน้อ ไข้ไปขนาด แต่ยังบ่าว่างเตื้อหนะน้องจุ๊บ Smile_big
Tue-8-Dec-2009, 00:05, (This post was last modified: Tue-8-Dec-2009, 00:10 by su1958.)
ถึงแล้วจ๊ะ นู๋จุ๊บ
ไอ้ที่นั่งเงียบอยู่
เพราะกำลังนั่งดูรูปเจ้าของร้านมรรคากะ "พี่ชาย" เค้าอยู่งัย..คิคิ
แล้วออนอยู่ไหนเนี๊ย
อ้อ มีรูปอยู่ใน Photo Album อยู่หน่อยหนึ่ง ไปดูดิ
Do my best. Be myself. Don't give up.

Forum Jump:

Quick Theme: