ถ้าเจอ internal link ที่มีปัญหาคลิคแล้วตาย อ่านวิธีแก้ขั้นต้นครับ

ลิงค์หน้านี้ไปที่เฟซบุ๊คของคุณ Share
Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
การรวมตัวกันครั้งแรกของแก๊งห้องน้ำหญิง..เริ่มแล้ววันนี้! :)
Sun-6-Dec-2009, 01:37, (This post was last modified: Sun-6-Dec-2009, 10:00 by su1958.)
RE: การรวมตัวกันครั้งแรกของแก๊งห้องน้ำหญิง..เริ่มแล้ววันนี้! :)
บอกเล่าเรื่องราวด้วยภาพไปก่อนนะคะ
ต่อเน็ตจากมือถือ ไม่ค่อยสะดวก Smile

[Image: s1.jpg]
[Image: s4.jpg]
[Image: s3.jpg]
[Image: s34.jpg]
Sun-6-Dec-2009, 08:03, (This post was last modified: Sun-6-Dec-2009, 08:05 by zeusaa.)
RE: การรวมตัวกันครั้งแรกของแก๊งห้องน้ำหญิง..เริ่มแล้ววันนี้! :)
อ๊ะ..... แลดูน่าสนุก.......

เมื่อคืนจุ๊ปไม่ได้ตามไปสันกำแพง....
เนื่องจากพี่maxdixneufเกิดอาการ ไข้เแดด......รึเปล่าไม่แน่ใจ

เลยขอตัวกลับมานอนพักก่อน
แต่....... เมื่อคืนแอบไปนี่มา...

[Image: fishact.jpg]

เป็นสปาโดยใช้ปลา "การา"น่ะค่ะ.. ลักษณะคล้ายๆปลาเทศบาลฉบับจิ๋ว...
ตอนแรกแช่เท้าลงไป..จั๊กจี้มากมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

แต่สนุกดีค่ะ
(ป.ล..... ที่ไปลองเมื่อคืน..เพราะมัน ฟรี น่ะค่ะ Smile_big ไม่งั้น ม่าย มี ปัง ยา แน่ๆ.......)

ไปล่ะน๊าาา......เดี๋ยวเก้าโมงจะไปรอพี่ๆที่ปั๊มบางจากแม่ริม
ป.ล. พี่หนุ่ยนุ้ย "จ้ำ" น้ำพรกโชว์...ตกลง "ลำ" มั๊ยคะ
..Ceuillez les fleurs et les fruits de la jeunesse- Pierre Ronsard

.... Music is visible for ones who appreciate it....Dance
Sun-6-Dec-2009, 09:07, (This post was last modified: Wed-9-Dec-2009, 12:58 by Dolce Vita.)
(Fri-4-Dec-2009, 12:25)pt Wrote: อ้าว....นึกว่าไปเที่ยว ที่แท้ไปทำนากันนี่เอง โถ....น่าฉงฉาน Laugh2

ดูจากรูปแล้ว ไม่่น่าสงสารหรอกค่ะ เกี่ยวข้าวสนุกมากๆค่ะ
อากาศเย็นมากๆ แต่ในยณะเดียวกันก็รู้สึกดีมากๆค่ะ

เมื่อคืนนั่งคุยรอบกองไฟ ร้องเพลง ดื่มกาแฟ กว่าจะได้นอน .. นั่งถกธรรมมะถึงตีสาม
Drums

วันนี้จะขึ้นบ้านบนดอย บ่มีแสงสี บ่มีทีวี บ่....

Beathead
Sun-6-Dec-2009, 09:26, (This post was last modified: Sun-6-Dec-2009, 09:30 by su1958.)
ตั้งวงอาหารเช้าก่อนขึ้นบ้านบนดอย บ่มีแสงสี บ่มีทีวี บ่.... Kiss
[Image: s5.jpg]
[Image: s6.jpg]
Sun-6-Dec-2009, 12:01,
เอ่อ รูปลุงTest คนไหนครับ
เข้าใจว่าในบอร์ดนี่ คงมีไม่กี่คนที่เคยเห็น ตัวเป็นๆ ของลุงTest999
รบกวนช่วย วงในรูป เพื่อประจาน เอ๊ย ประชาสัมพันธ์หน่อยครับ
ลุงTest เป็นคนดังมาก ในบอร์ด patid แต่ไม่ยอมเปิดเผลตัว....
Sun-6-Dec-2009, 22:31, (This post was last modified: Sun-6-Dec-2009, 22:33 by rock.)
(Sun-6-Dec-2009, 08:03)zeusaa Wrote: [Image: fishact.jpg]

เป็นสปาโดยใช้ปลา "การา"น่ะค่ะ.. ลักษณะคล้ายๆปลาเทศบาลฉบับจิ๋ว...
ตอนแรกแช่เท้าลงไป..จั๊กจี้มากมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

น้องจุ๊บครับ ปลามันไม่ตายเหรอครับ ผมจ๋งจ๋านมันเหลือเกิน เอิ๊กๆๆๆ Beathead
อ้อ คิดเหมือนพี่จ่าหนอนเลยครับ พี่เทสคนใหนหละ อยากเห็นหน้าชัดๆ สักครั้งในชีวิตครับ Smile_big
Mon-7-Dec-2009, 08:32,
โห....ที่สันกำแพงน่าสนุกเนอะ แต่ที่เชียงรายหนาวมาเลยได้นั่งประชุมทั้งวันรู้งี้ไปกับพี่ๆดีกว่า
ทางข้างหน้าจะลางเลือนเหมือนว่างเปล่า แดดจะเผาผิวผ่องจนหมองไหม้
ที่ตรงนั้นมีหุบเหวและเปลวไฟ ถ้าอ่อนแอจะก้าวไปอย่างไรกัน..
Mon-7-Dec-2009, 09:42,
(Sun-6-Dec-2009, 09:07)Dolce Vita Wrote: เมื่อคืนนั่งคุยรอบกองไฟ ร้องเพลง ดื่มกาแฟ กว่าจะได้นอน .. นั่งถกธรรมมะถึงตีสาม

ดื่มกาแฟเนี่ยนะ ลากยาวถึงตีสาม....โห...เก่ง

เป็นผมล่ะก็...ร่วงไปตั้งแต่ 2 ทุ่มแล้ว Smile

แต่ถ้าดื่มอย่างอื่นก็พอจะตีสามได้อยู่ Smile_big
Mon-7-Dec-2009, 11:19,
ก็เพราะเป็นกาแฟไงครับป๋า .... ถึงได้ตื่นกันอยู่ได้ถึงตี 3

ไม่งั้นหละก็ น้ำลายยืดลงกระเป๋าเสื้อ (เหมือนคนที่คุณก็รู้ว่าใคร) กันไปแล้ว Brrrr
[Image: namnao-crop-small.png]
Mon-7-Dec-2009, 14:08,
(Sun-6-Dec-2009, 22:31)rock Wrote: น้องจุ๊บครับ ปลามันไม่ตายเหรอครับ ผมจ๋งจ๋านมันเหลือเกิน เอิ๊กๆๆๆ Beathead
อ้อ คิดเหมือนพี่จ่าหนอนเลยครับ พี่เทสคนใหนหละ อยากเห็นหน้าชัดๆ สักครั้งในชีวิตครับ Smile_big

โอ้โห.......พูดไปโน่นนนนนน

เท้าหนูออกจะหวานนนนนนนนน..........(ไม่เชื่อเดี๋ยวตัดไปให้ยล...Beathead)

ส่วนรูปน้าเทส..... ก็คนที่นั่งเม้ากะพี่วีต้านั่นแหล่ะค่ะ...ที่ใส่แว่นน่ะ

Forum Jump:

Quick Theme: