ถ้าเจอ internal link ที่มีปัญหาคลิคแล้วตาย อ่านวิธีแก้ขั้นต้นครับ

ลิงค์หน้านี้ไปที่เฟซบุ๊คของคุณ Share
Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
การรวมตัวกันครั้งแรกของแก๊งห้องน้ำหญิง..เริ่มแล้ววันนี้! :)
Thu-3-Dec-2009, 16:54, (This post was last modified: Thu-3-Dec-2009, 17:35 by su1958.)
RE: การรวมตัวกันครั้งแรกของแก๊งห้องน้ำหญิง..เริ่มแล้ววันนี้! :)
(Wed-2-Dec-2009, 18:24)pt Wrote: รูป ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ อย่าลืมรูป Smile_big

รูปภาพส่วนใหญ่ อยู่ในกล้องหนุ่ยนุ้ยค่ะ
เมือคืนไม่มี card reader ที่จะอ่าน MMC card
กล้องครูสุก็พัง เอาไปซ่อม ยังไม่ได้คืนเลย..เซ็งอ่ะ Cry1

รูปที่เอามาโพส จากกล้องน้องต้น... รอหน่อยนะคะ Smile
(Wed-2-Dec-2009, 18:12)azusa Wrote: สนุกกันให้เต็มที่นะครับ Smile

เมื่อคืนสนุกมาก.ก.ก... Smile
แค่วันแรกก็หัวเราะกันจนเหนื่อย
ปัญหาคือ แย่งกันพูด ..ทำยังกะรู้จักกันมาแต่ชาติปางไหน อิอิ
(Thu-3-Dec-2009, 13:59)lycoolthai Wrote: โว้ววว สรุปน้าเทสเป็นผู้หญิงด้วยเรอะเนี่ย -_-"

น้าเทสเป็นผู้ชายร้อยเปอร์เซ็นต์ คอนเฟิร์ม!..อิอิ
คุยเก่งเหลือเชื่อเลย

เพิ่งรู้เมื่อคืนว่า test999 เป็นสมาชิกบอร์ดป๋าติ๊ดมา 8 ปีแล้ว
เพิ่งยอมเปิดตัว เพราะอยากเข้าแก๊งห้องน้ำหญิงด้วย
เจ๋งป่ะๆๆ Wow2
(Thu-3-Dec-2009, 13:42)PAPA Wrote: อิจฉาง่ะ อยากไปด้วย

ไปเที่ยวเชียงใหม่ด้วยกันมั๊ยคะ คุณโอ๊ต
ชวนคนเกิดวันที่15สิงหา ไปด้วย..อยากรู้จัก Smile
ครูสุก็จะตามไปพรุ่งนี้ตอนบ่าย
(Wed-2-Dec-2009, 18:03)Xenon Wrote: โอ้ยยยย อิจฉาๆๆๆๆ

เมือคืน พี่สุไปนอนที่โรงแรมเป็นเพื่อนหนุ่ยนุ้ย
เราสามคน..พี่สุ..พี่เอ..หนุ่ยนุ้ย นั่งเม้าท์กันจนตีหนึ่ง
หัวข้อสนทนาหลักๆ ก็เรื่องนินทาผู้ชายในบอร์ดนั่นแหละ...อ่ะ อ่ะ ล้อเล่น Onion48

มีบางคนอยากแจมด้วย โทรมาให้เปิดลำโพงโทรศัพท์ ..จะฟังด้วย
แม๊!..ได้ยินเสียงหัวเราะกั๊กๆๆ มาเป็นระยะๆ ผสมกับเสียงหมา 5 ตัวที่เลี้ยงไว้ ของอีตาเทส Beathead
Thu-3-Dec-2009, 19:45,
RE: การรวมตัวกันครั้งแรกของแก๊งห้องน้ำหญิง..เริ่มแล้ววันนี้! :)
อือ....ที่โรงเรียนออดก็มีเน็ตนี่นา
น่าจะรายงานข่าวพร้อมรูปสดๆร้อนๆน๊า Smile_big
Fri-4-Dec-2009, 11:01,
ห๊า !! ไปกันแล้วหรอออ

อยากไปอ่ะ ... แต่ ...
[Image: FB-1.gif]
Fri-4-Dec-2009, 12:20, (This post was last modified: Fri-4-Dec-2009, 12:30 by Dolce Vita.)
รายงานข่าวจากร้าน Maze Cafe ค่ะ

สภาพอากาศบนถนนนิมมานเหมินทร์ อากาศเย็นชื่นใจ ผสมแดดจ้าได้อารมณ์นั่งดื่มเป็นอย่างมากค่ะ
จะมาบอกว่า รูปส่วนใหญ่อยู่กล้องหนุ่ยนุ้ยน่ะคะ ขณะนี้อยากได้ card readerมากค่ะ
เพราะว่ามีรูปอาหารแต่ละร้านที่ไปทานด้วยคะ ถ่ายทุกจานคะ (บางจานอาจจะพร่องไปบ้างเพราะว่า วางปุ๊บอาจจะหายปั๋บน่ะคะ Smile )

ถ้าได้card readerแล้วจะรีบโพสรูปให้ชมกันนะคะ

ปล..ร้านอาหารไทยบ้านไม้ อาหารอร่อยมากๆคะ อร่อยทุกอย่า่งเลยค่ะ
เมื่อวานนี้ได้ไปทานอาหารอีสานมาค่ะ หลังจากไปเยี่ยมโรงเรียนคุณมหาออดแล้ว
ก็มีน้องจุ๊บ และเพื่อนๆนักดนตรีในชมรมไปด้วยค่ะ

ปล2. น้องดา อยากตามมาก็ได้นะคะ วันนี้ัสบายๆค่ะ แต่พรุ่งนี้จะไปเกี่ยวข้าวกันค่ะ พักที่โรงแรมเชียงใหม่ Grand view นะคะ

ปล3.อยากบอกว่า เดินตั้งแต่โรงแรมจนถึงถนนนิมมานเหมินทร์ ไม่รู้สึกเหนื่อยเลยคะ เพราะอากาศดีมาก
แต่..รถติดไฟแดงนิดหน่อยเหมือนกรุงเทพเลยคะ Smile_big

ปล4. ร้านข้าวซอยลำดวน หมูสะเต๊ะ อร่อย.... (เกี่ยวมั้ยคะSmile )

[Image: daisies.jpg]
Fri-4-Dec-2009, 12:25,
(Fri-4-Dec-2009, 12:20)Dolce Vita Wrote: วันนี้ัสบายๆค่ะ แต่พรุ่งนี้จะไปเกี่ยวข้าวกันค่ะ

อ้าว....นึกว่าไปเที่ยว ที่แท้ไปทำนากันนี่เอง โถ....น่าฉงฉาน Laugh2
Fri-4-Dec-2009, 12:39, (This post was last modified: Fri-4-Dec-2009, 12:43 by su1958.)
(Fri-4-Dec-2009, 11:01)marilyn Wrote: ห๊า !! ไปกันแล้วหรอออ

อยากไปอ่ะ ... แต่ ...

ไม่ต้องแต่นะน้องดา
อยากไป..ไปเลย

ครูสุกำลังจะออกเดินทาง
คงถึงเชียงใหม่ค่ำๆ

ตามไปนะ..จะรอ Smile
หนุ่ยนุ้ย..

อย่าเพิ่งกินบรรยากาศเสียหมดละ.. รอพี่ด้วย
กำลังจะตามไป
ท่านมหาฯ โทรตามแล้ว
บอกว่า.. ขืนชักช้า พี่เอกินแจ่วบองหมดแน่.. อิอิ
Fri-4-Dec-2009, 12:51,
โอ้ยยยย น่าหนุก
อย่าให้ถึงทีเรามั่งนะ จะเที่ยวให้ร้องเลย ๕๕๕
Fri-4-Dec-2009, 13:21, (This post was last modified: Sat-5-Dec-2009, 09:34 by nupho.)
(Fri-4-Dec-2009, 11:01)marilyn Wrote: อยากไปอ่ะ ... แต่ ...
คราวหน้าก็ยังมีนะ

ตอนนี้ หนูหลุดพ้นจากผู้ชายเฮงซวยมาได้
พี่ก็ดีใจมากแล้วหล่ะ
Fri-4-Dec-2009, 13:32, (This post was last modified: Sat-5-Dec-2009, 09:35 by nupho.)
(Fri-4-Dec-2009, 13:21)nupho Wrote: ตอนนี้ หนูหลุดพ้นจากผู้ชายเฮงซวยมาได้
พี่ก็ดีใจมากแล้วหล่ะ

รู้อีก -..- " พี่อ้นรู้ได้ไงเนี่ย มันยังไม่หลุดอ่ะสิ หนีอยู่ T^T
Fri-4-Dec-2009, 13:45, (This post was last modified: Fri-4-Dec-2009, 13:47 by lycoolthai.)
เอิ้กๆ หนีๆๆๆๆ

ไม่ต้องหนีหรอก ต่อยแง่งเลย
(Fri-4-Dec-2009, 12:20)Dolce Vita Wrote: ปล3.อยากบอกว่า เดินตั้งแต่โรงแรมจนถึงถนนนิมมานเหมินทร์ ไม่รู้สึกเหนื่อยเลยคะ เพราะอากาศดีมาก
แต่..รถติดไฟแดงนิดหน่อยเหมือนกรุงเทพเลยคะ Smile_big

ลองมาเดิน ซีคอน - เกษตรแบบตอนวันฝนพรำมั่งดิ Cry1
หากชีวิตไม่ได้อยู่เพื่อความรัก
ฉันจะมีชีิวิตอยู่เพื่อดนตรี

Forum Jump:

Quick Theme: