ถ้าเจอ internal link ที่มีปัญหาคลิคแล้วตาย อ่านวิธีแก้ขั้นต้นครับ

ลิงค์หน้านี้ไปที่เฟซบุ๊คของคุณ Share
Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ฝากงานให้ลองฟังหน่อยครับ Electronic + ทดลองนิดๆ
Wed-11-Nov-2009, 01:13,
ฝากงานให้ลองฟังหน่อยครับ Electronic + ทดลองนิดๆ
http://www.myspace.com/deconnextor

ปล.ช่วงนี้ myspace เข้ายากจัง

mix งูๆปลาๆใน nuendo
ใช้ sound card m-audio delta series กับ monitor m-audio studiophile เช่นกัน
ติชม ได้ตามสะดวกนะครับ
Wed-11-Nov-2009, 03:23,
RE: ฝากงานให้ลองฟังหน่อยครับ Electronic + ทดลองนิดๆ
มีเล่นโชว์ที่ไหนบ้างป่าวครับเนี่ย ทำกันสองคนเราะงับ เท่ดีครับ
Wed-11-Nov-2009, 10:22,
RE: ฝากงานให้ลองฟังหน่อยครับ Electronic + ทดลองนิดๆ
เพลงเจ๋งดีครับ... ลองฟังเพลง futurism แร้วนึกถึงพวกวง แนว industria band ^^

เห็นที่งาน fat .. แว๊ปๆ ว่าแล้วเป็น มือกีตาร์ วง revenge of the cybermen ใช่ป่าวครับ..

ว่างๆ ทำมาอีกนะครับแนวนี้ ชอบๆ ^^
Wed-11-Nov-2009, 14:30,
คุณ kharinna ทำกัน 2 คนครับ ตอนนี้ยังไม่มีโชว์ที่ไหนครับ รอปั้มเพลงเพิ่มก่อน ว่าจะลองหาดูครับ ขอบคุณมากครับ ^ ^

คุณ key_sky ใช่ครับ เจอกันก็ทักกันได้นะครับ
ปล.ผมที่โทรไปถามเรื่อง juno-106 นะครับ ยังขอต่อคิวอยู่นะครับ Smile
ต่อคิวอย่างใจจดใจจ่อ
"นอนนานงานน้อย ซื้อบ่อยเงินหมด เงินมีหน้าสด เงินหมดอดซื้อ"
ท่องไว้ๆๆๆๆ
Thu-12-Nov-2009, 00:21,
ดีไซน์เพลงสวยดีคับ ฟังง่าย
เสียงร้องเบาไปหน่อยคับ ฟังไม่ค่อยถนัดอ่ะ
เสียงก้องเยอะไปหน่อยคับ
Mon-16-Nov-2009, 18:32,
ขอบคุณมากครับ พี่ xenon แล้วจะลองปรับปรุงดูนะครับ
ถ้ามีเพลงใหม่ เดี๋ยวจะรบกวนให้ลองฟังใหม่นะครับ Smile

Possibly Related Threads...
Thread Author Replies Views Last Post
  Electronic music แบบของผม bZERO 22 9,115 Tue-5-Aug-2008, 03:29
Last Post: bZERO
  *Electronic space pop music...By... Space360* savant 1 2,318 Tue-8-May-2007, 02:16
Last Post: bZERO

Forum Jump:

Quick Theme: