ถ้าเจอ internal link ที่มีปัญหาคลิคแล้วตาย อ่านวิธีแก้ขั้นต้นครับ

ลิงค์หน้านี้ไปที่เฟซบุ๊คของคุณ Share
Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เพลงความหมายแนว Negative เพิ่งทำเสร็จ ยังไม่ค่อยลงตัวเท่าไหร่
Sun-1-Nov-2009, 12:24, (This post was last modified: Mon-2-Nov-2009, 15:39 by Xenon.)
video  เพลงความหมายแนว Negative เพิ่งทำเสร็จ ยังไม่ค่อยลงตัวเท่าไหร่
เพลงความหมายแนว Negative เพิ่งทำเสร็จ ยังไม่ค่อยลงตัวเท่าไหร่
ตั้งใจให้ซาวด์เป็นร็อกแต่ ริทึ่มเป็นเร็กเก้น่ะครับ

รบกวน คอมเม้นท์ทีนะครับ จะได้ปรับให้ดีกว่านี้ครับ

Hip
Mon-2-Nov-2009, 07:46,
RE: เพลงความหมายแนว Negative เพิ่งทำเสร็จ ยังไม่ค่อยลงตัวเท่าไหร่
เพลงเยี่ยมครับ แต่เสียอย่างเดียว ช้าเกินไป
ยิ่งตอน intro มันหน่วงมากเลย ฟังแล้วอยากจะเลิกตั้งแต่ตรงนั้น Smile

ลองฟังเทียบกันดูนะครับ

เร่งขึ้นมาอีกนิด มันมีความรู้สึกว่าจังหวะมันดันขึ้นมา ฟังแล้วดีกว่าเยอะ
Mon-2-Nov-2009, 11:00,
RE: เพลงความหมายแนว Negative เพิ่งทำเสร็จ ยังไม่ค่อยลงตัวเท่าไหร่
ขอบคุณมากครับ คำแนะนำ
เดี๋ยวลองกลับไปปรับดู
Mon-2-Nov-2009, 15:48,
เพลงเจ๋งคับ
แต่จังหวะหลวมไปนิด
Mix ดนตรีแห้งไปหน่อย (เทียบกับเสียงร้อง)
นอกนั้นแหล่มคับ

Possibly Related Threads...
Thread Author Replies Views Last Post
  เพลงใหม่ของวงผมครับ เพิ่งทำเสร็จ ขอคำแนะนำ soundsyndrome 2 1,637 Fri-19-Sep-2008, 15:46
Last Post: soundsyndrome

Forum Jump:

Quick Theme: