* News

คลังกระทู้เก่าคลังที่สอง อ่านได้อย่างเดียว

ไม่มีการโพสท์กระทู้ใหม่ใดๆอีกแล้ว

>>> ย้ายห้องซื้อขายไปเปิดกลุ่มที่เฟสบุค <<<

..... คลิคไปที่กลุ่ม .....

* ค้นหากระทู้ในบอร์ดด้วย Google

Author Topic: ZZZ 20 11 2011 คอนเสริ์ตการกุศลเล็กๆ ที่ร้านประจำ ZZZ  (Read 8940 times)

Offline poo555

• พลทหาร
  • หลบหน่อย พระเอกมา
สรุปว่า
อาทิตย์ที่ 20 พย 2554 เราจะจัดคอนเสริ์ตการกุศลเล็กๆ ที่ร้านประจำ รายได้จะนำไปบริจาคให้กับ สภากาชาดไทย เพื่อผู้ประสบภัยน้ำท่วม จะมีเพื่อนๆ พี่ๆศิลปินทั้งเบื้องหน้าและเบื้องหลัง ของวงการเพลงบ้านเรา มาช่วยกันแสดง ใครว่าง เรียนเชิญ นะก๊าบบ

รายชื่อ ผู้ร่วมบริจาคเงิน ในงานวันที่ 20 พ.ย. นี้นะครับ

1.ร้านประจำ  3,000 บาท

2.ZaBoDaHo Studio 2,000 บาท

3.การะเกด เอ็นเทอร์เทนเม้นท์   3,000 บาท

4.บริษัท รฤก จำกัด   3,000 บาท

5. กิมเล้งออดิโอ 3,000 บาท

6. music2Home 2,000 บาท

ตอนนี้ ได้เงิน คร่าวๆ ก้ ประมาณ 16,000 บาทแล้วนะครับ ส่วนรายอื่นๆ ใครจะบริจาค

ติดต่อได้ที่ ปู 083-8513456 หรือ พี่อ้น 083 888 1001 ได้เลย นะครับ

*** สำคัญมาก "กินเหล้าได้เฟ๊ย" 5555 ***
--------------------------------------

ผมไม่รู้จักใครมาก รู้จักแต่พี่อ้น กะ พี่ชัน ฝากเลยได้มั้ยครับพี่

รบกวนช่วยเป็นหัวเรี่ยวหัวแรงในการระดมกำลังพล จัดมีตติ้งแบบสร้างสรรค์ไม่กินเหล้าทีได้มั้ยพี่

ช่วยอินเทร็นด์กะเค้าหน่อย ช่วยจัดนัดคนในป๋าติ๊ด หรือ คนอื่นๆที่สนใจไปช่วยผู้ปะสบภัยน้ำท่วม

กันมั่งเหอะพี่ อยากไป อ่ะ แบบอยากออกพื้นที่กะเค้ามั่ง ช่วยหน่อยนะ พี่ นะ  

เอาแบบ นั่งเรื่อไปแจกของกันอะไรประมาณเนี้ย จัดเถอะ วัยรุ่น ขอร้อง

« Last Edit: November 20, 2011, 10:37:25 AM by poo555 »

Offline 9Att

• สิบตรี
ผมไปแล้ว ช่วยบรรจุทราย กับไปช่วยที่ศูนย์ฯ ราชมังคลาครับ ไปคนเดียวโดด ๆ เลย.....ใจอะ  :D :D :D

Offline bluecafe

• สิบตรี
ผมก็ไปแล้วที่บางบัวทองไปกับเพื่อน3คน จริงๆๆแล้วผมว่าไม่ต้องรอหรอกครับใครพอจะทำอะไรได้ก็ลุยโลด ....

• พลทหาร
ก็ไป มาแล้ว เหมือนกัน แต่อยากไปกับคนในบอร์ดในเว็บป๋าติด มั่งอ่ะ 

อยากจะไปลุยกระทบไหล่กับพวกพี่ๆเค้ามั่ง อยากไปเป็นกลุ่มๆบ้างไรบ้าง อ่ะครับ

Offline moody_tnt

• พลทหาร
ดูท่าจะเรื่องใหญ่ตรง "จัดมีตติ้งแบบสร้างสรรค์ไม่กินเหล้าทีได้มั้ยพี่"  :D

Offline KBKB

• สิบตรี
ผมรู้ครับ ว่าใครใหญ่แถวนี้
ลองถามคนชื่อ patid ดูครับ ผมว่าแกเป็นขาใหญ่สุดเลยครับใน board นี้

Offline ฮุนจองฮี

• สิบเอก
  • ชีวิตเพิ่งเริ่มต้น
นัดกันไปปั้น em ball เลยมั้ย
ฝีมือไม่มี จะใช้ของดีไปทำไม  :sweat:

• พลทหาร
เออ ผมก็ลืมไปว่าผมรู้จักพี่หุ่น อีกคนนึง แม๊ โผล่มาพอดี ....

ดีครับพี่ ...ใจจริง อยากไปเดินลุยน้ำแจกของ แบบ สรยุทธ์  อ่ะพี่

Offline OHM4U

• SonarBoy.com
  • สิบโท
  • เกรียน-ไม่เก่งแต่ซ่า
    • SonarBoy.com
จะวัดความใหญ่กันที่รอบอก หรือรอบเอว คับ?

เท่าที่รู้มา ในเว็บนี้ ผู้ชายจะเป็นฝ่ายชนะเรื่องรอบอกนะ.. :P

Offline Lycoolthai SorrowEyes

• ชีวิตนี้จะไม่ทำอะไร นอกจากงานดนตรีเท่านั้น
  • จ่า
ผมไปช่วยเค้าแพ๊คของที่ ธ.กรุงไทย สำนักงานใหญ่ ก่อนน้ำท่วมปทุมซะอีก ^^

ตอนนี้น้ำล้อมบ้านทุกทิศทาง ไปไหนไหมรอด T_T
- GarageBand and Krome Mastery -  :macho:

facebook.com/lycoolthai

Offline phokha

• 092-6192292
  • ร้อยเอก
  • ถึงจะแก่ แต่ก็อ่อนหัด
    • facebook ของผม
ผมเองไม่ได้ใหญ่สุดแน่ๆ แต่ไม่ใช่ประเด็น

ผมรู้ครับ ว่าใครใหญ่แถวนี้
ลองถามคนชื่อ patid ดูครับ ผมว่าแกเป็นขาใหญ่สุดเลยครับใน board นี้
ไม่จริงครับ ขาป๋าเล็กว่าแขนนังฉัตรซะอีก  :D

วันก่อนอีดุ๊ก ไปเล่นดนตรีเปิดหมวก หาทุนช่วยน้ำท่วมไม่ใช่รึ
ตอนโทรมาชวน ผมยังอยู่ในงานศพแม่ เลยต้องปฎิเสธไป
ผมว่าไอเดียดีนะ
แทนที่จะไปทำเหมือนคนอื่น เราทำสิ่งที่เราถนัดกัน
ไปเล่นดนตรีที่ไหนสักที่ ที่คนอื่นเขารวมกลุ่มทำงานกัน

จะว่าไง เสนอมาเลย
ทั้งสถานที่ ทั้งรูปแบบ หรือยืนยันจะลงเรือ ก็ว่ามา
« Last Edit: November 03, 2011, 06:39:54 PM by phokha »
ผมไปซื้อกล้วยแขกที่ตลาดนัด
แม่ค้าถามว่า "พี่เอามันมั้ยคะ??"
จะตอบยังไงดี...

Offline บังโซ๊ะ ณ.นรา

• ร้อยตรี
ผมเองไม่ได้ใหญ่สุดแน่ๆ แต่ไม่ใช่ประเด็น
 ไม่จริงครับ ขาป๋าเล็กว่าแขนนังฉัตรซะอีก  :D

วันก่อนอีดุ๊ก ไปเล่นดนตรีเปิดหมวก หาทุนช่วยน้ำท่วมไม่ใช่รึ
ตอนโทรมาชวน ผมยังอยู่ในงานศพแม่ เลยต้องปฎิเสธไป
ผมว่าไอเดียดีนะ
แทนที่จะไปทำเหมือนคนอื่น เราทำสิ่งที่เราถนัดกัน
ไปเล่นดนตรีที่ไหนสักที่ ที่คนอื่นเขารวมกลุ่มทำงานกัน

จะว่าไง เสนอมาเลย
ทั้งสถานที่ ทั้งรูปแบบ หรือยืนยันจะลงเรือ ก็ว่ามา
อ้าว พี่อ้น คุณแม่เสียหรอครับ ขอแสดงความเสียใจ ณ.ตรงนี้ด้วยครับ
https://www.facebook.com/abuyusuf.Almenara   ถ้าเฟซผมมีแต่เรื่อง ฟุตบอลนรา อย่าตกใจนะครับเพราะนั่นคืออีก1ร่างอวตารของผม 55

• พลทหาร
ก่อนอื่น คงต้อง ขอแสดงความเสียใจกับพี่อ้น อีกคน นะครับ

..เอาไงเอากัน ครับพี่ มีไรที่ผมช่วยได้ ผมช่วยเต็มที่เลย ครับ
« Last Edit: November 03, 2011, 07:16:15 PM by poo555 »

Offline wisnu32

• ร้อยตรี
  • ผมมีความรักให้กับคนทั้งโลก
ผมตอนนี้ปวดหลังยังไม่หาย  คงช่วยใครไม่ไหวครับ  ขนาดตัวเองก็ยังยาก  แต่ก็บริจาคของและเงินไปบ้างพอสมควรแล้วครับ  ไม่ไปแต่ขอบุญมาฝากด้วยนะครับ  ลุยเลยครับ  เดี๋ยวน้องน้ำหนีไปก่อน
ในโลกใบนี้ยังมีอะไรอีกมากมายที่เรายังไม่ได้สัมผัส....อย่าพึ่งตายนะ

Offline sawfa osmon

• สิบโท
  • ผ่านไปหนึ่งปี ฝีมือแย่ลง..
ขอเป็นกำลังใจกับพี่ๆที่กำลังคิดทำสิ่งที่ดีเพื่อสังคมครับ. :clap:
พักสักหน่อย แล้วค่อยลุยต่อ