* ค้นหากระทู้ในบอร์ดด้วย Google

Author Topic: เล่าสู่กันฟัง เบื้องหลังการมิกซ์เสียง ตั๊กแตน ชลดา ชุดที่ 5 (update) Delay&Reverb สำหรับเสียงร้อง  (Read 34239 times)

Offline jopeerapun

• พลทหาร
ไม่อนุญาตก็คงไม่ทัน เพราะคุณเอาไปใช้แล้ว
http://4sguy.com/?page_id=2

แต่ถ้า อ.รุ่ง ไม่อนุญาติก็สามารถเอาออกได้ครับ ต้องขอโทษด้วยครับที่เอาไปขึ้นเว็บเพราะอยากให้ อ.รุ่งเห็นข้อความที่เอาไปลงเว็บว่ามีข้อความอะไรบ้างนะครับหรือลงอะไรไปบ้าง แต่ถึงอย่างไรผมก็เป็นแฟนพันธ์แท้ อ.รุ่งและเว็บ padit อยู่แล้วครับ
คือในกลุ่มผมก็หาข้อมูลในเว็บpaditเพื่อศึกษาในการทำเพลงอยูแล้วครับ แต่เว็บผมๆอยากไห้มันมีสาระดีๆบ้างนะครับ เพราะสิ่งที่อาจารย์ให้มันยิ่งใหญ่ครับ
หวังว่าพี่ๆและ อ.รุ่งจะการุณาขอขอบคุณครับ
 :cry1: :cry1: :cry1:
« Last Edit: June 23, 2012, 08:23:49 PM by jopeerapun »

Offline phokha

• 092-6192292
  • ร้อยเอก
  • ถึงจะแก่ แต่ก็อ่อนหัด
    • facebook ของผม
ถึงอย่างไรผมก็เป็นแฟนพันธ์แท้ อ.รุ่งและ เว็บ padit อยู่แล้วครับ

อิอิ :lol:
ผมหยอกเล่น นะพี่บ่าว
ผมไปซื้อกล้วยแขกที่ตลาดนัด
แม่ค้าถามว่า "พี่เอามันมั้ยคะ??"
จะตอบยังไงดี...

Offline rungrs

• สิบเอก
  • คนขายเหล็ก และทำเสียง
แต่ถ้า อ.รุ่ง ไม่อนุญาติก็สามารถเอาออกได้ครับ ต้องขอโทษด้วยครับที่เอาไปขึ้นเว็บเพราะอยากให้ อ.รุ่งเห็นข้อความที่เอาไปลงเว็บว่ามีข้อความอะไรบ้างนะครับหรือลงอะไรไปบ้าง แต่ถึงอย่างไรผมก็เป็นแฟนพันธ์แท้ อ.รุ่งและเว็บ padit อยู่แล้วครับ
คือในกลุ่มผมก็หาข้อมูลในเว็บpaditเพื่อศึกษาในการทำเพลงอยูแล้วครับ แต่เว็บผมๆอยากไห้มันมีสาระดีๆบ้างนะครับ เพราะสิ่งที่อาจารย์ให้มันยิ่งใหญ่ครับ
หวังว่าพี่ๆและ อ.รุ่งจะการุณาขอขอบคุณครับ
 :cry1: :cry1: :cry1:
บอกกันก่อนก็ดีครับ และขอบคุณที่ติดตาม
อ้อ เว็ปนี้ชื่อ patid.com ครับ

Offline jopeerapun

• พลทหาร
บอกกันก่อนก็ดีครับ และขอบคุณที่ติดตาม
อ้อ เว็ปนี้ชื่อ patid.com ครับ

ขอขอบพระคุณครับอาจารย์ครับต่อไปจะทำไห้ถูกต้อง สรุปว่าอาจารย์ รุ่ง อนุญาตินะครับ ขอขอบพระคุณครับถึงผมจะไม่เคยเจอตัวจริงๆ
ของอาจารย์ รุ่ง แต่อาจารย์ รุ่ง ก็คือ ต้นฉบับทั้งด้านผีมือระดับต้นๆในวงการเพลงของเมืองไทยอยากบอกว่าอาจารย์สุดยอดจริงๆครับ
ขอขอบคุณและขอ ขะมาครับ :clap: :clap: :clap: :cheers:

Offline thatphong chotsittisak

• พลทหาร
ขอบคุณครับผมยังใช้แค่ปลักอินที่โปรแกรมให้มาเท่านั้นเองครับห้าๆๆ

Offline pt

• จ่า
บอร์ดเรามีแฟนเพจในเฟสบุคกะเค้ามั่ง https://www.facebook.com/pages/patidcom/268771836574467?ref=hl