* ค้นหากระทู้ในบอร์ดด้วย Google

Author Topic: ส่งท้ายปีเก่า-ต้อนรับปีใหม่  (Read 303 times)

Offline pt

• จ่า

Goodbye 2016 and Hello 2017 ขอมอบภาพเขียนชิ้น Masterpiece ของผมให้สมาชิก patid.com ทุกท่าน ไม่แน่ว่าในอนาคตมูลค่าของมันอาจจะเป็นหลักล้าน แต่ถึงตอนนั้นกล้วยน้ำว้าคงหวีละ 15 ล้านแหละมั๊ง

ขออำนวยพรให้สมาชิกทุกท่าน น้องๆหลานๆเพื่อนๆทั้งหลายจงอุดมสุขพร่องทุกข์กันถ้วนหน้า งานการใดๆก็ตามขอให้สำเร็จลุล่วงไปด้วยดี สุขภาพแข็งแรงทั้งกายและใจ พร้อมที่จะฝ่าฟันวิกฤติสารพัดเพื่อก้าวไปข้างหน้าอย่างมั่นคง หวังสิ่งใดก็ขอให้ขวนขวายครอบครองมันให้สำเร็จให้จงได้ เพียบพร้อมด้วยสติปัญญาที่จะแก้ไขปัญหาอันอาจจะมีมาให้มันตกไป

คิดถึงทุกคนเสมอ สวัสดีปีใหม่ครับ :)

บอร์ดเรามีแฟนเพจในเฟสบุคกะเค้ามั่ง https://www.facebook.com/pages/patidcom/268771836574467?ref=hl

Offline Grasoon

• สิบเอก
  • เริ่มเพราะแระ
May the Force Be With Patid
"ไม่เป็นจึงต้องเรียน ไม่รู้จึงต้องถาม"

Offline pood pakkret

• สิบตรี
  • ขี้โม้เรื่อยเปื่อย
จิตใต้สำนึกคนเราดูจะเหมือน ๆ กันนะครับป๋า ส่วนใหญ่จินตนาการแทบจะไม่ค่อยต่างกันเลย ภาพวาดสมัยเรียนมักจะหนีไม่พ้น ภูเขา ทุ่งนา ทะเล เรือใบ ดวงอาทิตย์ นกบิน แล้วก็ต้นมะพร้าว สรุปว่าก็อปปี้กันมารึเปล่าก็ไม่รู้  :)

Offline wisnu32

• ร้อยตรี
  • ผมมีความรักให้กับคนทั้งโลก
สวัสดีปีใหม่ครับป๋าและทุกๆท่านครับ  ขอให้เฮงๆรวยๆสุขภาพร่างกายแข็งแรงในปีใหม่นะครับ
ในโลกใบนี้ยังมีอะไรอีกมากมายที่เรายังไม่ได้สัมผัส....อย่าพึ่งตายนะ

Offline Dr.GrOOvE

• พลทหาร
สวัสดีปีใหม่ครับ