* News

คลังกระทู้เก่าคลังที่สอง อ่านได้อย่างเดียว

ไม่มีการโพสท์กระทู้ใหม่ใดๆอีกแล้ว

>>> ย้ายห้องซื้อขายไปเปิดกลุ่มที่เฟสบุค <<<

..... คลิคไปที่กลุ่ม .....

* ค้นหากระทู้ในบอร์ดด้วย Google

Author Topic: เวบบอร์ดป๋าติ๊ด ก่อตั้งมากี่ปีแล้ว  (Read 1450 times)

Offline phokha

• 092-6192292
  • ร้อยเอก
  • ถึงจะแก่ แต่ก็อ่อนหัด
    • facebook ของผม
ป๋าติ๊ด registerชื่อ patid.com เมื่อวันที่ 19 เมษายน ปีคศ.2000 ที่อเมริกา

ปีนี้ 2016 แทบไม่น่าเชื่อ บอร์ดป๋ายังมีคนเข้ามาอ่านกันอยู่อีก

เอ้า รออะไรล่ะครับ
แสดงความยินดีกันหน่อย...

(Phokhaพิมพ์ที่ เมกา บางนา)

ผมไปซื้อกล้วยแขกที่ตลาดนัด
แม่ค้าถามว่า "พี่เอามันมั้ยคะ??"
จะตอบยังไงดี...

Offline toutouness

• Good Days !
  • สิบตรี
  • Bi-Monte'
16th Years
congratulation

พิมพ์ที่ eastern seaboard Rayong ครับ
| !@#$%^&*()_+ |

"East or west, keeping a good environment is best."

Offline pood pakkret

• สิบตรี
  • ขี้โม้เรื่อยเปื่อย
ทั้งรัก ทั้งชัง ทั้งหวานและขมขื่น / ถึงไม่ได้โพสต์ก็ยังแว๊บมาอ่านเสมอ
ได้รู้จักเพื่อน ๆ พี่ ๆ สมาชิก ที่นี่ก็หลายท่านแม้จะไม่เคยพบหน้ากันมาก่อน
ขอให้ป๋าและทีมงานเวปทุกคนมีความสุขนะครับ
 :cheers:  :drums: :guitarist: :band: :birthday4:

Offline mediadirector

• สิบโท
  • Owner & Mastering Chief @Stucools Mastering Studio
    • โทร 080 999 8737
 :what: แก่ ขึ้นมาทันตา แฮ่
i'm not a mastering enginer.
i'm not a mastering engenier.
i master music.

http://www.facebook.com/StucoolsMasteringStudio

Work whit analog, digital, tape, tubes, transformers, plug-ins, hardware, etc... whatever best serves the project.

Offline Xenon

• ร้อยตรี
มีตติ้ง มีตติ้ง 555

Offline thassuya

• สิบตรี

Offline vacty

• สิบตรี
 :birthday4:
สุขสันต์วันก่อตั้งเว็บป๋านะครับ  เวลาผ่านไปอย่างรวดเร็ว แต่ความรู้สึกที่ดียังมีให้กันตลอดไปครับ :)

Offline 68128

• สิบตรี
ช่วงก่อนหน้านั้น สิงๆกันอยู่ใน thairecordist มั้ง ไม่แน่ใจชื่อเว็บ

ชื่อ user   สาวกคิวเบส  สุดจะ hot อิๆ

Offline test999

• สิบเอก
ผมก็ตามมาจาก thairecordist นี่ล่ะครับ แต่น่าจะช่วงหลังๆแล้ว อิอิ
จีบคนโสดมีศัตรูเป็นร้อย จีบคนมีคู่แล้วมีศัตรูแค่คนเดียว

Offline บังโซ๊ะ ณ.นรา

• ร้อยตรี
รู้จักเว็บนี้ได้ซัก 2ปีเองครับ รู้จักครั้งแรกตอน อายุ 16  ตอนนี้อายุ 18 ละ
ฮี่ๆๆๆๆๆๆ
https://www.facebook.com/abuyusuf.Almenara   ถ้าเฟซผมมีแต่เรื่อง ฟุตบอลนรา อย่าตกใจนะครับเพราะนั่นคืออีก1ร่างอวตารของผม 55

Offline spningnong

• สิบโท
  • หน่อง_ขี้สงสัย_อย่ารำคาญกันเลยนะครับ ^^
เรา"รู้ตัว"ว่า เราไม่รู้ ดีกว่าเรา"ไม่รู้ตัว"ว่า เราไม่รู้!!!

Offline ฮุนจองฮี

• สิบเอก
  • ชีวิตเพิ่งเริ่มต้น
ผมก็รุ่นหลังๆเหมือนกันครับ.....
ฝีมือไม่มี จะใช้ของดีไปทำไม  :sweat:

Offline sawfa osmon

• สิบโท
  • ผ่านไปหนึ่งปี ฝีมือแย่ลง..
เป็นเวปที่ต้องเข้าเกือบทุกครั้งที่เล่นเน็ต
ขอให้อายุยืนยาว...แล้วพี่ๆอย่าหายนะคับ..!!  :what:
พักสักหน่อย แล้วค่อยลุยต่อ

Offline จ่าหนอน

• มือสมัครเล่น แก่ๆ
  • สิบตรี
ไชโย  ไชโย   ไชโย
 :cool2: :cool2: :)

ประทาณปี 50-51
สมาชิกครึกครื้น  มาก
วันไหนไม่ได้เข้ามาอ่าน มาเม้าส์
มีอาการ ใจสั่น ตาลาย  วาบหวิว  รธโหยโรยแรง

แต่พอเข้ามา สัก 10นาที  จะสดชื้น
หายอาการข้างต้น เป็นปลิดทิ้ง

โดนนายเทศนา เครียดๆมา
เข้ามาแอบอ่าน แก้เครียด ครู่เดียว หายเลย!!!!!     ขอบอก++++ :what:

Offline บังโซ๊ะ ณ.นรา

• ร้อยตรี
เป็นสถาบันสอนวิชาด้านนีี้สำหรับผมเลย (ถือว่าเป็นสถาบันเดียวที่ผมเคยเรียน 55+)
ผมเล่นเว็บนี้ตั้งแต่ไม่รู้เรื่องอะไรเลย จนผ่านไป10กว่าปี เป็นงัยหล่ะ ก็ยังไม่รู้เรื่องเหมือนเดิม 55+
เอาจริงๆ ขอบคุณพี่น้องเว็บนี้ทุกๆท่านครับที่เป็นเหมือนพี่เลี้ยงคอนสอนงานผมจนพอใช้มันหาเลี้ยงครอบครัวได้
Thanks PATID.COM
https://www.facebook.com/abuyusuf.Almenara   ถ้าเฟซผมมีแต่เรื่อง ฟุตบอลนรา อย่าตกใจนะครับเพราะนั่นคืออีก1ร่างอวตารของผม 55